ஆயுதம் ஏந்தி கொள்ளை, கார் தீப்பிடித்து எரிந்தது தொடர்பில் சந்தேக நபர்களை தேடும் போலீசார்

கிள்ளான் தாமன் செந்தோசா பகுதியில்  தீப்பிடித்து எரிந்த திருடப்பட்ட வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி ஆயுதமேந்திய கொள்ளை வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கருதப்படும் ஆட்களை போலீசார் தீவிரமாக வேட்டையாடி வருகின்றனர்.

தென் கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங், ஆன்லைன் சரக்கு மேலாளராகப் பணிபுரியும் உள்ளூர்ப் பெண்ணான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் இருந்து  புகார் வந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் அளித்த புகாரின்படி,  பாதிக்கப்பட்டவர் ஜாலான் சுங்கை ஜாதி பகுதியில் உள்ள கடையின் முன் வந்தபோது, ​​​​ஒரு நீல நிற பெரோடுவா மைவி கார் திடீரென சாலையோரத்தில் நின்றது.

பின்னர், சந்தேக நபர், ஒரு உள்ளூர் நபர் காரில் இருந்து இறங்கி பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி சென்று கத்தியைக் காட்டி புகார்தாரரின் பையை இழுத்தார். சந்தேக நபருடன் சிறிது சண்டை ஏற்படும் வரை பாதிக்கப்பட்டவர் தனது பொட்டலப் பையை பாதுகாக்க முயன்றார். ஆனால் சந்தேக நபர் டஃபிள் பையை இழுத்துக்கொண்டு அதே வாகனத்தைப் பயன்படுத்தி தப்பி ஓடிவிட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், சந்தேக நபர் பின் கதவில் இருந்து இறங்கி வந்ததால், சந்தேக நபர் ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட நபர்கள் இருக்கலாம் என நம்பப்பட்டது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

சம்பவத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் ரொக்கம், தங்கச் சங்கிலி, மொபைல் போன் மற்றும் தனிப்பட்ட ஆவணங்கள் உட்பட RM3,000 ஐ இழந்தார். ஆனால் கடுமையான காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

விசாரணையில் சம்பவத்தைக் காட்டும் ஒரு மூடிய சர்க்யூட் கேமரா (சிசிடிவி) பதிவு இருப்பதைக் கண்டறிந்தது, அது விசாரணைக்கு உதவும் என்று அவர் கூறினார். போலீஸ் விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்டவர் போலீஸ் புகாரை வழங்குவதற்கு முன்பு கொள்ளை சம்பவத்தை தனது பேஸ்புக் சமூக ஊடகப் பக்கத்தில் பரப்பியதும் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

சிறிது நேரத்திற்கு செந்தோசா பார்க் பகுதியில் கார் ஒன்று தீப்பிடித்து எரிவதாக பொதுமக்களிடம் இருந்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. காவல்துறை மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குச் சென்று நீல நிற பெரோடுவா மைவி கார் தீப்பிடித்து எரிவதைக் கண்டு அதை வெற்றிகரமாக அணைத்தனர்.

மேலும் சோதனையின் விளைவாக, சுங்கை ஜாதி. கிள்ளான் கடை பகுதியில் கொள்ளையடிக்க பயன்படுத்தப்பட்ட அதே வாகனம்தான் கார். காரின் சேஸ் எண் மற்றும் இன்ஜின் எண்ணை அடிப்படையாகக் கொண்ட சோதனையில் சம்பந்தப்பட்ட கார் 14ஆம் தேதி  ஜூலை மாதம் காணாமல் போனது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

இந்த வாகனம் மேலதிக ஆய்வுக்காக தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) இழுத்துச் செல்லப்பட்டது. தடயவியல் பிரிவு, குற்றப் புலனாய்வுத் துறை, சிலாங்கூர் கன்டிஜென்ட் காவல் தலைமையகம் ஆகியவை காரில் சோதனை நடத்தியதில் விசாரணைக்கு உதவக்கூடிய பல பொருட்கள் கிடைத்தன என்று அவர் கூறினார்.

ஹூங் ஃபோங், எந்தவொரு சம்பவம் தொடர்பாகவும் முதலில் போலீஸ் புகாரினை பதிவு செய்யுமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார். மேலும் சமூக ஊடகங்களில் தகவல்களைப் பகிர வேண்டாம். இது விசாரணை மற்றும் சந்தேக நபரைக் கைது செய்வதற்கான முயற்சிகளில் இடையூறு ஏற்படுத்தக் கூடும். ஆயுதம் ஏந்தியபடி கொள்ளையடிக்கும் குற்றமான தண்டனைச் சட்டத்தின் 395/397 பிரிவின்படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here