மது போதையில் 7 வாகனங்களை மோதி தள்ளிய ஆடவர் கைது

கூலாய், சலேங்கில் குடிபோதையில் ஏழு கார்கள் மீது மோதிய 38 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். கூலாய் OCPD Suppt Tok Beng Yeow கூறுகையில், பல வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட சாலை விபத்தை ஏற்படுத்திய நான்கு சக்கர வாகனம் ஆபத்தான முறையில் இயக்கப்பட்டது குறித்து பொதுமக்களிடம் புகார் அளிக்கப்பட்டது.

திங்கட்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8) இரவு 7.30 மணியளவில் வந்த தகவலைத் தொடர்ந்து, மொபைல் ரோந்து வாகனங்கள் குழு ஒன்று கூலாய் காவல் மாவட்டத் தலைமையகத்திலிருந்து சலேங்கில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்திற்குச் செல்லும்படி அறிவுறுத்தலைப் பெற்றது.

சந்தேக நபர் இதற்கு முன்பு ஜலான் பெர்சியாரன்  இண்டாபுரா வழியாக ஜோகூர் பிரீமியம் அவுட்லெட் (ஜேபிஓ) அருகே 5 கார்கள் மீது நான்கு சக்கர டிரைவ் மோதியது. பின்னர் இரண்டாவது இணைப்பு நெடுஞ்சாலையில் சென்று ஜோகூர் பாரு- ஆயர் ஹித்தாம் நெடுஞ்சாலையில் நுழைவதற்கு முன்பு என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 9) கூறினார். )

சந்தேக நபர் சாலையோரம் நிறுத்தும் முன் நெடுஞ்சாலையில் மேலும் இரண்டு கார்களின் பின்புறத்தில் மோதியதாக  டோக் கூறினார். இருப்பினும், சந்தேக நபர் ஒரு காரைத் திருடி, அவர் தாக்கிய கார்களில் ஒன்றான, அதை சலேங்கை நோக்கி ஓட்டிச் சென்றார்.

எனது ஆட்கள் சந்தேக நபரை விசாரணைக்காக கொண்டு வருவதற்கு முன்னர் காவல் நிலையத்தில் கைது செய்தனர் என்று அவர் கூறினார், சம்பவத்தின் போது யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை. சந்தேக நபரை சோதனை செய்ததில், அவர் மது அருந்தியதால் போதையில் இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று Supt Tok கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 427, அதே சட்டத்தின் பிரிவு 379 A, சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42 மற்றும் பிரிவு 45 A ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக சந்தேக நபர் வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11) வரை மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்றும் அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 (திருத்தம் 2020).

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here