போதைக்கு அடிமையான மருமகனை கண்டித்த மாமாவை பாராங்கால் வெட்டிய சம்பவம்

கோத்த கினபாலு,  தலைநகருக்கு அப்பால் உள்ள புலாவ் கயாவில் உள்ள ஒரு  கிராமத்தில் தங்கள் பக்கத்து வீட்டுக்காரர்களிடம் ஆக்ரோஷமாக நடந்து கொண்டதற்காக  போதைக்கு அடிமையான ஒருவரை அவரது மாமா கண்டித்ததால் ஆத்திரமடைந்து மாமாவை பராங்கால் தலையில் வெட்டினார்.

வேலையில்லாத 45 வயது சந்தேக நபர், திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 8)  இரவு சுமார் 11.30 மணியளவில் கம்போங் லோக் குரை செலாங்கனில் உள்ள அவர்களது பக்கத்து வீடுகளை எந்தவித வெளிப்படையான காரணமும் இல்லாமல் பாறைகள் மற்றும் மரக்கட்டைகளால் தாக்கி பிரச்சினையை ஏற்படுத்தினார்.

கோத்த கினாபாலு OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லா கூறும் தனது மாமா  கண்டித்ததால் அவர் அண்டை வீட்டாரின் மேல் நடத்திய தாக்குதலை நிறுத்தி மொண்டார். ஆனால்  ஒரு பராங்கை மீட்டெடுக்க தனது வீட்டிற்குத் திரும்பினார் என்று அவர் புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 10) கூறினார்.

சந்தேக நபர் பின்னர் திரும்பி வந்து தனது மாமாவை ஆயுதத்தால் தாக்கி, தலையில் சரமாரியாக வெட்டினார்  என்று அவர் மேலும் கூறினார். அவரது மாமாவின் இரத்தப்போக்கைக் கண்டபோது, ​​​​சந்தேக நபர் பின்னர் நகர மையத்திலிருந்து சுமார் 10 நிமிட படகு சவாரியில் அமைந்துள்ள தீவின் அருகிலுள்ள காட்டிற்கு தப்பிச் சென்றார்.

பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவர்  குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார். ஏசிபி முகமட் ஜைதி கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் விரைவில் தனது மருமகன் திரும்பி வந்து தனது பாதுகாப்பிற்கு மேலும் ஆபத்தை ஏற்படுத்துவார் என்று அஞ்சினார்.

அதைத் தொடர்ந்து, ரகசியத் தகவலின் பேரில், செவ்வாய்க்கிழமை (ஆக. 9) மாலை 4.30 மணியளவில் அதே கிராமத்தில் உள்ள ஒரு  வீட்டில் சந்தேக நபரை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 324 இன் கீழ் (ஆபத்தான ஆயுதங்கள் அல்லது வழிமுறைகளால் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக) விசாரணைகளுக்காக அந்த நபரை நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here