ஒவ்வொரு ஞாயிற்றுக்கிழமையும் ஜாலான் TAR ஐ வாகனப் பயன்பாட்டுக்காக மூடுவதற்கு DBKL திட்டமிட்டுள்ளது

கோலாலம்பூர், ஆகஸ்ட் 11 :

செப்டம்பர் 28 ஆம் தேதி முதல் ஒவ்வொரு ஞாயிற்றுக்கிழமையும் ஜாலான் TAR என்று அழைக்கப்படும் ஜாலான் துவாங்கு அப்துல் ரஹ்மானை வாகனப் பயன்பாட்டுக்காக மூடுவதற்கு கோலாலம்பூர் மாநகரசபை (DBKL) திட்டமிட்டுள்ளது.

இன்று தேசிய சட்டமன்றத்தில் நடந்த கேள்வி பதில் அமர்வின் போது, நகரவாசிகளிடையே நடைபயிற்சி கலாசாரத்தை ஊக்குவிப்பதற்காக, காலை 6 மணி முதல் நள்ளிரவு 12 மணி வரை ஜாலான் எஸ்ஃபஹான் சந்திப்பிலிருந்து ஜாலான் துன் பேராக் வரையிலான ஜாலான் TAR ஐ மூட விரும்புவதாக கூட்டாட்சிப் பகுதிகளின் துணை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஜலாலுடின் அலியாஸ் கூறினார்.

கோலாலம்பூரில் பாதசாரிகளுக்கான உள்கட்டமைப்பை மேம்படுத்துவதற்கான முயற்சிகள் மற்றும் நகரவாசிகளிடையே நடைபயிற்சி பழக்கத்தை ஏற்படுத்துவது குறித்து செனட்டர் டத்தோ டாக்டர் டொமினிக் லா ஹோ சாயின் கேள்விக்கு பதிலளிக்கும் போது அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

மேலும், சாலை மூடலின் போது தெரு இசைக்கலைஞர்களின் நிகழ்ச்சிகள், படைப்பு கலை நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் பாரம்பரிய விளையாட்டு நிகழ்ச்சிகள் உட்பட பல்வேறு நிகழ்ச்சித் திட்டங்களை செயல்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக ஜலாலுதீன் கூறினார்.

மேலும், ஜாலான் புடு சந்திப்பில் இருந்து ஜாலான் புக்கிட் பிந்தாங் சந்திப்பு வரையும் இதை அமல்படுத்துவதற்கான திட்டத்தையும் டிபிகேஎல் ஆய்வு செய்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here