பெட்ரோல் நிலையத்திற்கு பின்னால் அழுகிய நிலையில் பெண்ணின் சடலம் மீட்பு

கோத்த கினபாலு, வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 11) டெபோபோனில் உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்திற்குப் பின்னால் அழுகிய நிலையில் ஒரு பெண்ணின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது என்று கோத்த கினாபாலு காவல்துறைத் தலைவர் அசிஸ்ட் கம்யூம் ஜைதி அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

சடலம் தரையில் கிடந்ததாகக் கூறிய அவர், காலை 10.15 மணியளவில் எரிபொருள் நிரப்பு நிலையத்திலிருந்து 500 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள பழைய குடிசையில் கிடப்பதைக் கண்டெடுக்கும் போது அது சிதைவடையத் தொடங்கியதாகக் கூறினார்.

மெங்கடல் காவல் நிலையத்தின் ஒரு குழுவும், மாநில காவல்துறையின் தடயவியல் குழுவும் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றன. அவரது நிலையின் அடிப்படையில், அவரது மரணம் மூன்று நாட்களுக்கு முன்னர் நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார், அந்தப் பெண் தனது 50 களில் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது.

எனினும், அந்தப் பெண்ணின் அடையாளம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை. ஏசிபி ஜைதி கூறுகையில், விசாரணையில் பெண் குடிசையில் வசிப்பதாகக் காட்டியது. மரணத்தில் குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும் கூறினார். பெண் யார் என  இன்னும் அடையாளம் காணப்படவில்லை.

சுற்றுப்புற பகுதிகளில் நடத்தப்பட்ட  ஆய்வுகள் ஒரு புலம்பெயர்ந்த சமூகத்தின் ஒரு பகுதியாக சந்தேகிக்கப்படும் குடியேற்ற வீடுகள் கண்டறியப்பட்டது. ஆனால் பல குடியிருப்பாளர்களிடம் விசாரித்ததில் எந்த பலனும்  இல்லை. ஏனெனில் அவர்கள் அனைவரும் இறந்தவரை தெரியாது என்று கூறினர் என்று  ACP Zaidi கூறினார்.

உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனையில் உள்ள தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. மேலும் இறந்தவரை அடையாளம் காணவும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களைக் கண்டறியவும் விசாரணை நடந்து வருகிறது என்று ஜைடி மேலும் கூறினார்.

1 COMMENT

  1. மலேசியாவில் நடக்கும் பல தவறுகளுக்கு தவறான வழியில் பணம் சேர்க்க கேடான வழியில் செல்லும் தமிழர்கள் சமூகத்தை ஆய்வு செய்து புறக்கணித்தால் நல்ல முன்னேற்ற மக்களாக தமிழர் பண்பாடு காக்கப்படும் கலசாரத்துடன்….

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here