ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையில் 11 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் ஈப்போ போலீசாரால் கைது

ஈப்போ: ஜாலான் ஜெலபாங்கில் உள்ள Op Bersepadu Samseng Jalanan சோதனையில் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 11 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42 (1) மற்றும் 108இன் கீழ் அவர்கள் ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியதாகவும், தவறான வாகனப் பதிவு  எண்களை பொருத்தியதற்காகவும் கைது செய்யப்பட்டதாக ஈப்போ காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யஹாயா ஹாசன் தெரிவித்தார்.

பேராக் தேசிய போதைப்பொருள் எதிர்ப்பு ஏஜென்சியின் (AADK) ஒத்துழைப்புடன் இந்த அறுவை சிகிச்சை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், போதைப்பொருள் சார்ந்த (சிகிச்சை மற்றும் மறுவாழ்வு) சட்டம் 1983 இன் பிரிவு 3(1) இன் கீழ் இரண்டு நபர்கள் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஒன்பது மோட்டார் சைக்கிள்கள் பல்வேறு விதிமீறல்களுக்காக பறிமுதல் செய்யப்பட்டன, அதே நேரத்தில் சாலை பயன்படுத்துபவர்களுக்கு 187 போக்குவரத்து சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன  என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மாவட்டத்தில் சாலை விதியை மதிக்காதவர்களுக்கு எதிராக அமலாக்கத்தை முடுக்கிவிட, ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையை அவ்வப்போது காவல்துறை தொடர்ந்து மேற்கொள்ளும் என்றும் யாஹாயா கூறினார்.

இந்த நடவடிக்கையானது சாலை விபத்து வழக்குகளைக் குறைப்பதற்கான ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறையின் முயற்சிகளில் ஒன்றாகும். அதே நேரத்தில் இந்த நகரத்தைச் சுற்றியுள்ள சாலை குற்றங்களைத் தடுக்க உதவுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here