அழகுசாதன தொழில்முனைவோரின் பாலியல் தொடர்பு வழக்கை அக்டோபர் 27 அன்று நடைபெற நீதிமன்றம் உத்தரவு

குழந்தையுடன் பாலியல் தொடர்பு மற்றும் உடல் ரீதியாக அல்லாத பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட அழகுசாதன தொழிலதிபர் சஃபி இலியாஸ் தொடர்பான வழக்கை அக்.27 ஆம் தேதிக்கு அம்பாங் செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் நிர்ணயித்துள்ளது.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர்ஹாஷிமா ஹாஷிம் நீதிபதி வான் முகமட் நோரிஷாம் வான் யாக்கோப்பிடம், முகமது சஃபியுதீன் இலியாஸ் (28) என்ற உண்மையான பெயர் சஃபி இலியாஸ் மீது மார்ச் மாதம் புத்ராஜெயா செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டதாகவும், தற்போது வழக்கு அம்பாங் நீதிமன்றத்திற்கு மாற்றப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.

அம்பாங் நீதிமன்றத்தில் இன்றுதான் இந்த வழக்கின் முதல் குறிப்பு இன்று நடைபெற்றது. வழக்கு தொடர்பான ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கான அடுத்த தேதியை அமைக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன் என்று நூர்ஹாஷிமா திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 15) வழக்கின் விசாரணையில் கூறினார். இதில் சஃபியின் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஹர்ஜீத் சிங் சித்து கலந்து கொண்டார்.

‘Syinta Gila’  பாடகர் 2021 ஜூன் 9 ஆம் தேதி காலை 9 மணிக்கு பண்டார் பாரு பாங்கியில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் இன்ஸ்டாகிராம் பயன்பாட்டின் மூலம் 14 வயது மற்றும் ஐந்து மாத வயதுடைய சிறுவனுடன் பாலியல் தொடர்பு கொண்ட குற்றச்சாட்டில் குற்றமற்றவர் என்று விசாரணை கோரினார்.

அதே இடம், தேதி மற்றும் நேரத்தில் குழந்தைக்கு எதிராக உடலியல் அல்லாத பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டையும் அவர் மறுத்தார்.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 11 (1) (a) ன் கீழ் அதிகபட்சமாக மூன்று ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் மற்றும் 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கும் பிரிவு 15 (a) (i) ஆகியவற்றின் கீழ் குற்றச்சாட்டுகள் பதிவு செய்யப்பட்டன. அல்லது RM20,000க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here