கோவிட் பாதிப்பு 3,045; மீட்பு 4,226- இறப்பு 5

மலேசியாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 16) 3,045 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை 4,735,547 ஆகக் கொண்டு வந்தது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை 4,226 நோயாளிகள் கோவிட்-19 தொற்றில் இருந்து மீண்டதாக சுகாதார அமைச்சின் CovidNow போர்டல் தெரிவித்துள்ளது. இது தொடர்ச்சியாக மூன்றாவது நாளான ஞாயிற்றுக்கிழமை, மீட்புகள் புதிய தொற்றுநோய்களை விட அதிகமாக உள்ளன.

தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து, நாட்டில் 4,656,031 நபர்கள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகளிலிருந்து மீண்டுள்ளனர் என்று போர்டல் மேலும் கூறியது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகளில் மொத்தம் 3,040 உள்ளூர் பரவுதல்கள் மற்றும் இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ஐந்து நோய்த்தொற்றுகள் இருந்தன.

CovidNow போர்ட்டலின் படி, மலேசியாவில் தற்போது 43,431 செயலில் உள்ள கோவிட்-19 வழக்குகள் உள்ளன, இதில் 41,759 நபர்கள் அல்லது 96.2% பேர் வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலைக் கவனித்து வருகின்றனர் மற்றும் 33 அல்லது 0.1% பேர் நாடு முழுவதும் உள்ள தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையங்களில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

செயலில் உள்ள கோவிட்-19 நோயாளிகளில் சுமார் 3.6% அல்லது 1,567 நபர்கள் தற்போது நாடு முழுவதும் உள்ள மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெறுகின்றனர், அதே நேரத்தில் 72 நோயாளிகள் அல்லது 0.2% செயலில் உள்ள நோயாளிகள் தற்போது நாடு முழுவதும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை ICU நோயாளிகளில்,  46 நோயாளிகளுக்கு சுவாச கருவியின் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவு களஞ்சியம் ஞாயிற்றுக்கிழமை கோவிட் -19 காரணமாக ஐந்து இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கையை 36,085 ஆகக் கொண்டு வந்தது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை கோவிட்-19 தொடர்பான மூன்று இறப்புகள் கெடாவில் பதிவாகியுள்ளன. பேராக் மற்றும் ஜோகூரில் தலா ஒரு இறப்பு பதிவாகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here