2 பேர் தாக்கியதில் அமலாக்க அதிகாரி காயமடைந்தார்

ஜாலான் பாசீர் மாஸ்-தானா மேரா, கிளந்தனில் நடந்த சம்பவத்தில் தானா மேரா மாவட்ட கவுன்சிலின் (MDTM) அமலாக்க உறுப்பினர் ஒருவர் அடையாளம் தெரியாத இருவரால் தாக்கப்பட்டதில் காயமடைந்தார். நள்ளிரவு 12.30 மணியளவில் பாதிக்கபட்ட 48 வயதுடைய நபர் மோட்டார் சைக்கிளில் வீட்டுக்குச் சென்று கொண்டிருந்த போது இந்தச் சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது.

தானா மேரா காவல்துறை துணைத் தலைவர் முகமட் ராஸி ரோஸ்லி கூறுகையில், அந்த இடத்திற்கு வந்தவுடன், பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் இருவரால் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டது. அவர் நிறுத்தியவுடன், பாதிக்கப்பட்டவர் இரண்டு சந்தேக நபர்களால் தாக்கப்பட்டார். என்று ஹரியான் மெட்ரோவின் அறிக்கை தெரிவித்ததாக இந்த சம்பவத்தில் தலையில் காயம் ஏற்பட்டதாக ரஃபி கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323/506 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும், சம்பவத்தின் நோக்கம் மற்றும் சந்தேக நபரின் அடையாளத்தை கட்சி இன்னும் அடையாளம் கண்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here