‘ஹித்தாம் பூத்தே’ கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என நம்பப்படும் நால்வர் கைது

ஜோகூர் பாரு,ஆகஸ்ட் 18 :

கடந்த வியாழன் அன்று நான்கு உள்ளூர் ஆட்கள் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, மாநிலம் முழுவதும் செயல்படுவதாக நம்பப்படும் ‘ஹித்தாம் பூத்தே’ கொள்ளைக் கும்பலை போலீசார் முறியடித்தனர்.

இஸ்கந்தர் புத்திரி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் ரஹ்மத் ஆரிஃபின் கூறுகையில், 30 முதல் 35 வயதுடைய கும்பலைச் சேர்ந்த நால்வரும், இஸ்கந்தர் புத்திரியைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் நேற்று நண்பகல் 1.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

புதன்கிழமை பிற்பகல் 2 மணியளவில், இங்குள்ள தாமான் முத்தியாரா ரினியில் உள்ள அவரது வீட்டில் பாதிக்கப்பட்ட 38 வயதான ஒரு ஆசிரியை தனது மூன்று குழந்தைகளுடன் வீட்டில் இருந்தபோது, மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த இருவர் வீட்டிற்குள் நுழைந்தனர் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி கத்தியை காட்டி மிரட்டினர்.

“இரண்டு பேரும் அந்த ஆசிரியையின் போனையும், அவரது பெரோடுவா மைவி காரையும் எடுத்துக்கொண்டு தப்பித்துச் சென்றனர். இது தொடர்பில் அவர் போலீசில் புகாரளித்ததைத் தொடர்ந்து, போலீஸ் விசாரணை முடுக்கி விடப்பட்டது.

அதனடிப்படையில் கிடைத்த தகவலின் பேரில், குற்றத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் நான்கு பேரை போலீஸ் குழு கைது செய்ததுடன், பாதிக்கப்பட்டவரின் கார் மற்றும் இரண்டு போன்களையும் கைப்பற்றியதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்தக் கைதுகளின் மூலம் மாநிலம் முழுவதும் கொள்ளை, வழிப்பறி மற்றும் கார் கடத்தல் உள்ளிட்ட 12 குற்றவியல் வழக்குகளில் குழு ஈடுபட்டுள்ளது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று ரஹ்மத் கூறினார்.

“சிறுநீர் பரிசோதனையின் முடிவுகள் அனைத்து ஆண்களும் போதைப்பொருளுக்கு சாதகமாக இருந்ததைக் கண்டறிந்தனர், அவர்களில் இருவர் முந்தைய குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் பதிவுகளைக் கொண்டுள்ளனர்” என்று அவர் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்ட அனைவரும் இந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 395/397 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here