விவாகரத்து கோரிய மனைவிக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்த நபர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்ததற்காக தனது மனைவியை கொலை மிரட்டல் விடுத்த 35 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ஃபரூக் எஷாக் கூறுகையில், சந்தேக நபர் முதலில் செவ்வாய்க்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் அந்தப் பெண்ணை அழைத்து விவாகரத்து கோரி மனு தாக்கல் செய்த பிறகு விளக்கம் கோரினார்.

அப்போது அந்த நபர், ‘அவள் இறப்பதை உறுதி செய்து வாழ்நாள் முழுவதும் ஊனமுற்றவளாக மாறுவேன்’ என்று கூறி மிரட்டினார். உயிருக்கு பயந்த பெண் உடனடியாக போலீசில் புகார் செய்தார்.

விசாரணையாளர்கள் பின்னர் ஆகஸ்ட் 18 அன்று இரவு 9 மணிக்கு கம்போங் பாரு ஆயர் பனாஸ் மக்கள் வீட்டுத் திட்டத்தில் (பிபிஆர்) சந்தேக நபரை அழைத்துச் சென்றனர். சந்தேகநபர் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றச்சாட்டில் ஈடுபட்டிருப்பது சோதனையில் தெரியவந்துள்ளது.

குற்றவியல் மிரட்டலுக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here