இந்த ஆண்டு GE15 நடத்தப்படாவிட்டால் தேசிய முன்னணி தோல்வி காண நேரிடும் என்கிறார் அகமட் ஜாஹிட்

பொதுத் தேர்தலை தாமதப்படுத்துவது என்பது தேசிய முன்னணியை தாக்க எதிர்க்கட்சிகளுக்கு வெடிமருந்துகளை வழங்குவதாகும் என்று அதன் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறுகிறார். இந்த ஆண்டு தேர்தலை நடத்துவது சரியான நேரத்தில் என்று அம்னோ தலைவர்களும் அடிமட்ட மக்களும் நம்புவதாகவும், மேலும் ஒத்திவைக்கப்படுவது தோல்வியை சந்திக்க நேரிடும் என்றும் அவர் கூறினார்.

GE15 ஐ தாமதப்படுத்துவது என்பது (எங்களை) தொடர்ந்து தாக்க எதிரிக்கு வெடிமருந்துகளை வழங்குவதாகும் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 20) ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் கூறினார். கூட்டணியின் அடிமட்ட ஆதரவாளர்களின் நம்பிக்கையை அசைக்க எதிர்க்கட்சிகள் தற்போது கருத்துக்களை உருவாக்கி வருவதாக அகமட் ஜாஹிட் கூறினார்.

22 மாதங்கள் ஆட்சியில் இல்லாத போதிலும், தாங்கள் சிறந்த நிர்வாகம் என்பதை நிரூபிக்க அவர்கள் (எதிர்க்கட்சிகள்) ‘சுழன்று கொண்டிருக்கும்’ பிரச்னைகள். முக்கியமானது என்னவென்றால், அடுத்த ஆண்டு தேர்தல் நடத்தப்பட்டால், வரும் மாதங்களில் தேசிய முன்னணிக்கு எதிரான எதிர்க்கட்சிகள் அதன் தாக்குதல்களைத் தொடருவதை அம்னோ விரும்பவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பார்ட்டி பெஜுவாங் தனா ஏர் (பெஜுவாங்) தலைவர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமட் இந்த ஆண்டு தேர்தல் நடத்தப்பட்டால் பாரிசான் அமோக வெற்றி பெறும் என்று கூறியது குறித்து அஹ்மட் ஜாஹிட் கருத்து தெரிவித்தார். அரசாங்கத்தின் கண்ணோட்டத்தில், முன்கூட்டியே வாக்கெடுப்பு நடத்துவது நல்லது என்பதை அவர் (டாக்டர் மகாதீர்) ஒப்புக் கொள்ள வேண்டும். ஏனெனில் எதிர்க்கட்சிகள் இல்லை.

அம்னோ நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே (முன்கூட்டியே வாக்கெடுப்பு நடத்த) ஒரு நிலைப்பாட்டை எடுத்துள்ளது. அடித்தட்டு மக்களின் கோரிக்கையை நிறைவேற்றுவது இப்போது அரசுத் தலைமையைச் சார்ந்திருக்கிறது என்றார்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 19), டாக்டர் மகாதீர் அசோசியேட்டட் பிரஸ்ஸுக்கு அளித்த பேட்டியில், இந்த ஆண்டு தேர்தல் நடத்தப்பட்டால், அம்னோ பெரிய அளவில் வெற்றிபெற வாய்ப்புள்ளதாகக் கருதுவதாகவும் பொதுமக்கள் இன்னும் தங்களைத் தாங்களே எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருப்பதாகவும், எதிர்க்கட்சிகள் பிளவுபட்டுள்ளதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here