மருந்து வழங்குவதில் ஏற்பட்ட தவறுக்கு சபா சுகாதாரத் துறை மன்னிப்புக் கோருகிறது

லாஹாட் டத்து, ஆகஸ்ட் 20 :

சமீபத்தில் இங்கு அருகிலுள்ள ஃபெல்டா சஹாபாட் ஹெல்த் கிளினிக்கில் சிகிச்சை பெறும்போது, தவறான மருந்து வழங்கப்பட்ட நோயாளியின் குடும்பத்திடம் சபா சுகாதாரத் துறை மன்னிப்புக் கோரியுள்ளது.

சுகாதார இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் ரோஸ் நானி முடின் கூறுகையில், இந்தப் பிரச்சினை குறித்து தான் கவலைப்படுவதாகவும், விசாரணையின் அடிப்படையில் பணியில் இருந்த மருத்துவ அதிகாரிக்கும் நோயாளிக்கும் இடையே முறையான தொடர்பாடல் இல்லாததால் இப்பிரச்சசினை ஏற்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

“ஃபெல்டா சஹாபாட் ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு நோயாளி கொண்டு வந்த நியமனப் புத்தகத்தை மருத்துவ அலுவலர் படித்துப் பார்த்தார், அதில் ‘நோயாளி’ நீரிழிவு நோய்க்கான மருந்தை உட்கொண்டிருப்பதாக பதிவு செய்யப்பட்டது.

“நோயாளி மற்றும் அவரது மனைவியின் சந்திப்பு புத்தகங்களுக்கு இடையே ஒரு எதோ குழப்பம் ஏற்பட்டதாக நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம், இதன் விளைவாக, மருத்துவ அதிகாரி நீரிழிவுக்கான மருந்தை தொடர்ந்து பரிந்துரைத்தார், உண்மையில் அவருக்கு உயர் இரத்த அழுத்தம் இருந்தது ”என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

மருத்துவர் ரோஸ் நானி கூறுகையில், நோயாளி மற்றும் அவரது குடும்பத்தினருக்கு மருத்துவ அதிகாரி மூலம் மருத்துவ குறிப்புகள் மற்றும் மருந்துகள் வழங்கப்பட வேண்டும். “இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டிருந்தால் எந்த குழப்பமும் இருக்காது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here