மூத்த பத்திரிகையாளர் சுப்பிரமணியம் ஹரிஹரன் வீட்டை மீண்டும் மீண்டும் உடைத்த வழக்கில் மூன்றாவது நபர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: மூத்த பத்திரிக்கையாளர் சுப்பிரமணியம் ஹரிஹரனின் வீட்டை மீண்டும் மீண்டும் உடைத்தது தொடர்பான குற்றங்களுக்காக மூன்றாவது நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக காவல்துறை தெரிவித்துள்ளது.

சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 20) ஒரு அறிக்கையில், பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட், ஆகஸ்ட் 9 அன்று இரண்டு சந்தேக நபர்களை கைது செய்ததைத் தொடர்ந்து மூன்றாவது நபர் பிடிபட்டார் என்று கூறினார்.

36 வயதான சந்தேக நபர் டாமான்சராவில் பயன்படுத்தப்பட்ட பொருட்கள் கடையில் பணிபுரிகிறார். மேலும் அவர் முன்னர் கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர் ஒருவரிடமிருந்து திருடப்பட்ட பொருட்களை வாங்கியதாக ஒப்புக்கொண்டார். சன்கிளாஸ்கள், நான்கு பைகள் மற்றும் மூன்று ரிசீவர்கள் போன்ற பொருட்கள்  விசாரணைகளுக்காக போலீசாரால் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன என்றார்.

இந்த உடைப்புச் சம்பவத்துடன் தொடர்புடைய மற்றைய இரு சந்தேகநபர்களுக்கு எதிராக நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். இருவர் மீதும் ஆகஸ்ட் 16ஆம் தேதி குற்றம் சாட்டப்பட்டதாக ஏசிபி முகமது ஃபக்ருதீன் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, தி ஸ்டாரிடம் சுப்பிரமணியம் பேசியபோது, ​​ஜூலை மாதம் முதல் தனது வீடு நான்கு முறை உடைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், ஆகஸ்டு 4ஆம் தேதி மிக சமீபத்தில் வீடு உடைக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார். வெள்ளிப் பொருட்கள், பித்தளை விளக்குகள், கைக்கடிகாரங்கள் மற்றும் RM100,000க்கு மேல் மதிப்புள்ள பிற பொருட்கள் அவரது வீட்டில் பலமுறை உடைக்கப்பட்ட போது காணாமல் போனது.

அந்த நேர்காணலைத் தொடர்ந்து, பெட்டாலிங் ஜெயா துணை போலீஸ் தலைவர்  கு மஷாரிமான் கு மஹ்மூத் தி ஸ்டாரிடம் கூறுகையில், கொள்ளை சம்பவங்களுடன் தொடர்புடைய இரண்டு சந்தேக நபர்கள்  ஏற்கெனவே கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here