என்னை எதிர்த்து போட்டியிட அன்வாரை வரவேற்கிறேன் என்கிறார் பீஜா

தம்பூன் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான போட்டியில் பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் உட்பட எந்த அரசியல் தலைவரையும் எதிர்கொள்ள பெர்சத்து துணைத் தலைவர் அஹ்மத் பைசல் அசுமு தயாராக இருக்கிறார். பீஜா என்று அழைக்கப்படும் பைசல், தற்போது தம்பூன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருக்கிறார்.

ஜனநாயக நடைமுறைகளை ஆதரிப்பதில் அரசியல்வாதிகள் செல்ல வேண்டிய ஒரு செயல்முறையாக இருப்பதால், தேர்தலில் போட்டியிடும் எவரும் தனக்கு அச்சுறுத்தல் இருப்பதாக உணரமாட்டேன் என்று அவர் கூறினார்.

நான் ஜனநாயகத்தை ஆதரிப்பவன், அவர் (அன்வார்) எங்கு வேண்டுமானாலும் போட்டியிட தகுதியானவர், நான் அவரை வரவேற்கிறேன், குறிப்பாக தம்பூனில் அவர்களுக்கு தொடர்ந்து உதவுவதற்காக வாக்காளர்கள் என்னைத் தொடர்ந்து தேர்ந்தெடுப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் இங்கே கூறினார்.

எதிர்க்கட்சித் தலைவரான அன்வர், தம்பூனில் போட்டியிடுவதற்கான முன்மொழிவை பரிசீலிப்பதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால் இந்த விஷயம் இறுதி செய்யப்படவில்லை என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here