கோவில் சொத்துக்களை சேதப்படுத்தியதற்காக மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட ஆடவர் கைது

பாலிக் பூலாவ், ஆகஸ்ட் 21 :

ஆத்திரம் கொண்ட ஒரு வாலிபர் கோவிலின் சொத்துக்களை சேதப்படுத்தியது தொடர்பாக சமூக ஊடகங்களில் வெளியான காணொளியில் அடிப்படையில், வேலையில்லாத 28 வயது இளைஞன் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார், ஆனாலும் அவர் மனநிலை சரியில்லாதவர் என்று நம்பப்படுகிறார்.

பாலிக் பூலாவ் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், கமாரூல் ரிசால் ஜெனால் கூறுகையில், இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 21) காலை அந்த நபர் கோவில் மைதானத்தில் தவறாக நடந்து கொண்ட இரண்டு வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் பரவியதை அடுத்து, இந்த சம்பவம் காவல்துறைக்கு தெரியவந்ததாக கூறினார்.

“ஒன்று 47 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோக்கள், மற்ற 21 வினாடிகள் அவர் பல்வேறு விஷயங்களை அவர் செய்வதாகக் காட்டியது.

“சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 20) மாலை 6.30 மணியளவில் இங்குள்ள பாலிக் பூலாவ், பத்து இடமில் உள்ள ஒரு கோவிலில் இந்தச் சம்பவம் நடந்தது.

அதனடிப்படையில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார், அவர் மனநிலை சரியில்லாதவர் என்று நம்பப்படுகிறது. மேலதிக விசாரணைகளுக்காக ஆகஸ்ட் 24 வரை நான்கு நாட்கள் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்படுவார்” என்று அவர் கூறினார்.

எந்தவொரு வகுப்பினரின் மதத்தை அவமதிக்கும் நோக்கத்துடன் வழிபாட்டுத் தலத்தை அசுத்தப்படுத்தியதற்கான குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 295 மற்றும் குறும்பு செய்ததற்காக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 427 மற்றும் அதன் மூலம் இழப்பு அல்லது சேதத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

“இந்த வழக்கைப் பற்றி ஊகிக்க வேண்டாம் என்று மக்களுக்கு நாம் நினைவூட்ட விரும்புகிறோம், ஏனெனில் இது காவல்துறை விசாரணையில் தலையீட்டைஅல்லது குழப்பத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும்,” என்று அவர் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் பரவி வரும் வீடியோக்களில், மஞ்சள் நிற நீண்ட கை சட்டை, ஜீன்ஸ் மற்றும் முதுகுப்பையை அணிந்த ஒரு நபர், பிளாஸ்டிக் நாற்காலிகள், மர மேசைகள் மற்றும் மர பெஞ்சுகளை பலவந்தமாக தரையில் வீசுவதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here