புக்கிட் அமான் சிறப்புப் பிரிவுக்கு புதிய செயல் தலைவர்

புக்கிட் அமானின் சிறப்புப் பிரிவின் செயல் தலைவராக பஹாருதீன் யாஹ்யா நியமிக்கப்பட்டார். கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் முதல் பிரிவை வழிநடத்திய ஜம்ரி யாஹ்யாவிடம் இருந்து பொறுப்பேற்றார். ஆகஸ்ட் 8 ஆம் தேதி புக்கிட் அமானின் சிறப்புக் கிளையின் துணை இயக்குநராக நியமிக்கப்பட்ட பஹாருதீன், சிறப்புக் கிளையின் E1 பிரிவின் துணை இயக்குநராகப் பணியாற்றியவர்.

இதற்கிடையில், சிறப்புப் பிரிவின் தலைவராக ஆவதற்கு முன்பு, புக்கிட் அமானின் நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறையின் (JIPS) இயக்குநராக ஜாம்ரி இருந்தார். கோலாலம்பூரில் உள்ள போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் (புலாபோல்) நடந்த விழாவில், ஜம்ரி தனது கடமைகளை பஹாருதீனிடம் அதிகாரப்பூர்வமாக ஒப்படைத்தார்.

ஒரு அறிக்கையில், போலீஸ் படைத்தலைவர் அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி, கடந்த 36 ஆண்டுகளாக இத்துறையை வழிநடத்தியதற்காகவும், படையில் பணியாற்றியதற்காகவும் ஜம்ரிக்கு நன்றி தெரிவித்தார். பஹாருதீனின் பதவி உயர்வுக்கு அக்ரில் சானி வாழ்த்து தெரிவித்ததோடு, அவர் தனது கடமைகளை சிறப்பாக நிறைவேற்றுவார் என்று நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here