2,464 பேர் புதிதாக கோவிட் தொற்றினால் பாதிப்பு; 9 பேர் இறப்பு

மலேசியாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 21) 2,464 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த  தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை 4,757,752 ஆகக் கொண்டு வந்ததாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

அமைச்சகத்தின் CovidNow போர்டல் ஞாயிற்றுக்கிழமை புதிய வழக்குகளில் 2,448 உள்ளூர் பரவல்கள் என்றும், 16 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட நோய்த்தொற்றுகள் இருந்தன என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை மீட்புகள் புதிய நோய்த்தொற்றுகளை விஞ்சியுள்ளன. 4,427 நோயாளிகள் கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றிலிருந்து மீண்டனர். இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டில் குணமடைந்தவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கையை 4,682,689 ஆகக் கொண்டு வருகிறது.

நாட்டில் தற்போது 38,918 செயலில் உள்ள கோவிட்-19 நோய்த்தொற்றுகள் இருப்பதாகவும், 96.1% அல்லது 37,408 நோயாளிகள் வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலைக் கவனித்து வருவதாகவும், 0.1% அல்லது 32 நபர்கள் நாடு முழுவதும் உள்ள தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையங்களில் சிகிச்சை பெறுவதாகவும் CovidNow போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

மொத்தம் 1,409 பேர், அல்லது செயலில் உள்ள கோவிட்-19 வழக்குகளில் 3.6% பேர், ஞாயிற்றுக்கிழமை மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். 69 அல்லது மொத்தத்தில் 0.2% பேர் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுகளில் (ICU) அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

 

ஞாயிற்றுக்கிழமை கோவிட் -19 காரணமாக ஒன்பது இறப்புகள் ஏற்பட்டதாக சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவுக் களஞ்சியம் தெரிவித்துள்ளது, தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து கோவிட் -19 காரணமாக மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை 36,145 ஆக உள்ளது.

கெடா மற்றும் ஜோகூரில் முறையே மூன்று கோவிட்-19 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. பகாங், சபா மற்றும் சிலாங்கூரில் தலா ஒரு மரணம் நிகழ்ந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here