விசாரணையை ஒத்திவைக்க ஷஃபியின் கோரிக்கையை தலைமை நீதிபதி நிராகரித்தார்

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் துன் ரசாக்கின் நடவடிக்கைகளில் பங்கேற்பதற்காக ஃபெடரல் கோர்ட் தனக்கு 24 மணி நேரத்திற்கும் குறைவான கால அவகாசம் அளிக்க வேண்டும் என்று வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபீ அப்துல்லா கோரிக்கை விடுத்துள்ளதாக தி மலேசியன் இன்சைட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

தலைமை நீதிபதி துன் தெங்கு மைமுன் துவான் மாட், தற்காலிக வழக்கறிஞர் டத்தோ வி.சிதம்பரத்திடம் பதில் இருக்கிறதா என்று கேட்டார். நஜிப் தாக்கல் செய்த விண்ணப்பம், மேல்முறையீட்டைத் தடைசெய்வதற்காகத்தான் என்பதை அரசுத் தரப்பு பார்க்கிறது. இந்த விண்ணப்பம் செய்யப்படும் விதம் தவறானது.

ஒத்திவைப்பை நான் கடுமையாக எதிர்க்கிறேன் என்று சிதம்பரம் கூறினார். அப்போது தெங்கு மைமுன் கோரிக்கையை நிராகரித்தார். நீதிமன்றம் இன்று தனது பணியை முடித்துக் கொண்டால், ஷாபி நாளை நீதிமன்றத்தில் இருக்க எந்த காரணமும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here