நிறுவனத்தின் Roro குப்பைத் தொட்டிகளைத் திருடி, ஆன்லைனில் விற்பனை செய்த தொழிலாளர் கைது

குப்பைத் தொட்டிகளை (Roro) வாடகைக்கு எடுக்கும் நிறுவனத்தின் ஊழியர் ஒருவர் ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி ஆன்லைனில் பொருட்களை திருடுவதற்கும் விற்பனை செய்வதற்கும் மூளையாக இருந்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்டார். 29 வயதான சந்தேக நபர், பீப்பாயை 2,500 ரிங்கிட் முதல் 5,000 ரிங்கிட் வரை விற்பதற்கு முன்பு சேமிப்பிலிருந்து அகற்றியதாகக் கூறப்படுகிறது.

காஜாங் காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன், சிலாங்கூரில் உள்ள பாலகோங்கில் சேமிப்பில் இருந்து 13 குப்பைத் தொட்டிகள் காணாமல் போனதாகக் கூறி, Roro பின் வாடகை நிறுவனத்தின் மேலாளரிடம் இருந்து போலீஸுக்குப் புகார் வந்ததை அடுத்து, சந்தேக நபரின் செயல்கள் தெரியவந்ததாகக் கூறினார்.

மூடிய சர்க்யூட் தொலைக்காட்சி (CCTV) காட்சிகளின் விசாரணை மற்றும் மறுஆய்வின் விளைவாக, சந்தேக நபர் நிறுவனத்தின் ஊழியர் என்பதும், சேமிப்புப் பகுதியில் இருந்து Roro தொட்டியை அகற்றியதாக சந்தேகிக்கப்படுவதாகவும் அவர் கூறினார்.

“RM58,500 மதிப்புள்ள மொத்தம் ஐந்து 60cm அளவிலான Roro தொட்டிகள் மற்றும் 8 121cm அளவுள்ள அலகுகள் திருடப்பட்டுள்ளன என்று அவர் கோஸ்மோ தெரிவித்துள்ளது. விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஆன்லைனில் ரோரோ பீப்பாயை வாங்கியதாக ஒப்புக்கொண்ட நான்கு உள்ளூர் ஆட்களும் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜெய்த் கூறினார்.

விசாரணையின் முடிவுகள், சந்தேக நபர் மே முதல் கடந்த ஜூலை வரை ஆன்லைன் விண்ணப்பம் மூலம் ரோரோ பீப்பாய்களை விளம்பரப்படுத்தியதை ஒப்புக்கொண்டதாகவும், சிலாங்கூர் மற்றும் பேராக்கைச் சுற்றி 13 பீப்பாய்களை RM2,500 முதல் RM5,000 வரை விற்றதாகவும் தெரியவந்தது. போலீசார் இப்போது சம்பந்தப்பட்ட மீதமுள்ள நபர்களை கண்காணித்து வருகின்றனர். மேலும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 379 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here