அப்துல் அஜீஸ் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதால், அவரது ஊழல் மற்றும் பணமோசடி வழக்கின் மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பு செப். 5 ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைப்பு

கோலாலம்பூர், ஆகஸ்ட் 26 :

டத்தோஸ்ரீ அப்துல் அஜீஸ் அப்துல் ரஹீம் மீதான ஊழல் மற்றும் பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரித்து அவர் செய்திருந்த மேல்முறையீட்டு மனு மீதான தீர்ப்பு இன்று மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தினால் வழங்கப்பட இருந்த நிலையில், அப்துல் அஜீஸ் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதால் அவ்வழக்கில் தீர்ப்பினை செப்டம்பர் 5 ஆம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் ஒத்திவைத்தது.

இந்த முறை, நீதிபதிகள் கமாலுதீன் எம்.டி சைட், நீதிபதி அபுபக்கர் ஜெய்ஸ் மற்றும் நீதிபதி செ முகமட் ருசிமா கசாலி ஆகியோர் அடங்கிய மூன்று பேர் கொண்ட குழு, முன்னாள் தாபுங் ஹாஜி தலைவரான அப்துல் அஜீஸின் வழக்கறிஞர் அமர் ஹம்சா அர்ஷாத்தின் வேண்டுகோளின்படி, வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) காலை 2 மணி முதல் அப்துல் அஜீஸ் கடுமையான வயிற்றுக் குடல் அழற்சியால் பாதிக்கப்பட்டு, பல்கலைக்கழக மலாயா மருத்துவ மையத்திற்கு சிகிச்சை பெறச் சென்றதால் நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக முடியவில்லை என்று நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

இதற்கு “நாங்கள் இந்த வழக்கை பலமுறை ஒத்திவைத்துள்ளோம், அவருடைய உடல்நிலை குறித்து நாங்கள் விவாதிக்க விரும்பவில்லை என்றாலும், நீதிமன்றத்தின் செயல்முறையை அவர் தவறாகப் பயன்படுத்தக்கூடாது” என்று நீதிபதி கமாலுதீன் கூறினார்.

நீதிமன்றத்தின் செயல்முறையை துஷ்பிரயோகம் செய்வது தனது கட்சிக்காரரின் நோக்கம் அல்ல என்றும் அப்துல் அஜீஸின் மருத்துவச் சான்றிதழின் நகலை நீதிமன்றத்திற்கு வழங்குவதாகவும் அமர் ஹம்சா கூறினார்.

55 வயதான அப்துல் அஜீஸ், கடந்த ஆண்டு மார்ச் 12 அன்று, பேராக் மற்றும் கெடாவில் சாலைத் திட்டங்கள் தொடர்பாக RM5.2 மில்லியன் சம்பந்தப்பட்ட மூன்று ஊழல் குற்றச்சாட்டுகள் மற்றும் RM13 மெனுஜு அசாஸ் எஸ்டிஎன் பிஎச்டியிடம் இருந்து அவர் பெற்றதாகக் கூறப்படும் 9 மில்லியன் சம்பந்தப்பட்ட 10 பணமோசடி குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரித்து, உயர்நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பை எதிர்த்து மேல்முறையீடு செய்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here