9ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்து 5 வயது சிறுமி பலி

செராஸ்,பிளாட் ஸ்ரீ சபாவின் ஒன்பதாவது மாடியில் இருந்து இன்று காலை 9.30 மணியளவில்  ஐந்து வயது சிறுமி விழுந்து உயிரிழந்தார். காலை 11.54 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து இந்த சம்பவம் குறித்து தனது தரப்புக்கு தகவல் கிடைத்தது என்று செராஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஜாம் ஹலீம் ஜமாலுதீன் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில் குழந்தை தனது வீட்டின் சமையலறை பால்கனியில் இருந்து தவறி விழுந்தது தெரியவந்தது என்றும் சம்பவத்தின் போது அவரது தாயும் தங்கையும் வீட்டில் இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சமையலறையில் இருப்பதை பாதிக்கப்பட்டவரின் தாய் உணரவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர் அதிபர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு செல்லப்பட்டார் மற்றும் மருத்துவ அதிகாரிகள் இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தினர்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் படி வழக்கு மேலும் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஜாம் ஹலீம் கூறினார்.

குழந்தைகளை கவனமாக கண்காணிக்குமாறு போலீசார் அறிவுறுத்துகிறார்கள். இதனால் அசம்பாவிதம் எதுவும் நடக்காமல் தவிர்க்கலாம். மேலும் சம்பவம் தொடர்பான எந்த தகவலையும் செராஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு 013-2165 881 அழைத்து தகவல் அளிக்குமாறு பொதுமக்களை அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here