ஜோகூர்பாரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்கு கொலை மிரட்டல்

ஜோகூர் பாரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அக்மல் நஸ்ருல்லா முகமட் நசீர், முகநூல் பயனாளியிடமிருந்து தனக்கு கொலை மிரட்டல் வந்ததாகக் கூறுகிறார். பிகேஆர் மத்திய தலைமைக் குழு உறுப்பினராகவும் உள்ள அக்மல், வியாழன் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமைகளில் மிரட்டல்கள் மற்றும் அவமதிப்புகளுடன் 27 குரல் செய்திகளுடன் எழுத்துப்பூர்வ செய்தியும் இருப்பதாகக் கூறினார்.

ஜோகூர் பாரு தொகுதியின் சேவை மையமாகவும் செயல்படும் லார்கினில் உள்ள ஜோகூர் பாரு பிகேஆர் கிளை அலுவலகம் காலை 6 மணியளவில் எரிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மூடப்பட்ட சர்க்யூட் டிவி காட்சிகள் மற்றும் இடத்தில் ஆய்வுகள் அடிப்படையில், இந்த சம்பவம் அலுவலகத்தின் முன் ஐந்து டயர்கள் வைக்கப்பட்டு எரிக்கப்பட்டது.

அச்சுறுத்தல்கள் மற்றும் தீ வைப்பு ஒரே நபரை உள்ளடக்கியதா என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. ஆனால் இரண்டும் தற்செயல் நிகழ்வுகள் என்று கூறுவது நேரத்தின் காரணமாக வித்தியாசமானது என்று அவர் இன்று அலுவலகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். தீயினால் ரோலர் ஷட்டர், இரண்டு ஏர் கண்டிஷனிங் யூனிட்கள் மற்றும் அலுவலக சுவர் உள்ளிட்ட சில சேதங்கள் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

மதியம் 2.15 மணிக்கு போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டதாக அக்மல் கூறினார். தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ரவூப் செலமாட், அச்சுறுத்தல்கள் மற்றும் தீ வைப்பு குறித்த அறிக்கையைப் பெற்றதை உறுதிப்படுத்தினார். தீ விபத்து மற்றும் கொலை மிரட்டல் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here