நண்பரை கேலி செய்ய நினைத்த செயல் அவரின் உயிரை பறித்தது

நண்பருடன் கேலி செய்ய விரும்பியதால், இன்று மதியம் பண்டார் புஞ்சாக் ஆலத்தில் உள்ள பொதுக் கழிப்பறையில் டீன் ஏஜ் சிறுவன் தீக்குளித்து இறந்து கிடந்தான். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ், பிற்பகல் 2.35 மணியளவில் தனது தரப்பினருக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், அவர்கள் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது தீ அணைந்துவிட்டதாகவும், முகமது டாமின் மிகைல் கன்சோல் (16) பொதுக் கழிப்பறையில் படுத்திருப்பதைக் கண்டதாகவும் கூறினார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்றினர் மற்றும் அவர் இறந்துவிட்டதாக சுகாதார அமைச்சகம் உறுதிப்படுத்தியது. பின்னர் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக சடலம்  போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று பெர்னாமா செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

சாட்சிகள் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் இரண்டு நண்பர்கள் அளித்த தகவலின் அடிப்படையில், அவர்கள் மூவரும் கழிப்பறையில் தொங்கி விளையாடிக் கொண்டிருந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர் கழிப்பறை கதவுக்கு முன்னால் சோபாவில் தூங்கிக் கொண்டிருந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் கேலி செய்யும் நோக்கில் சோபாவிற்கு அடியில் தீ மூட்டியதாகவும், அடர்ந்த புகை மற்றும் தீ அதிகமாகியதையடுத்து, பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர்கள் இருவர் கழிவறைக்கு வெளியே ஓடிவந்ததாகவும் நோரசம் தெரிவித்தார். உறக்கத்தில் இருந்து எழுந்த உயிரிழந்தவர் அரை மயக்க நிலையில் இருந்தபோது, ​​​​கழிவறைக்குள் தப்பி ஓடினார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here