சாலையோரத்தில் பெண்ணிடம் தவறாக நடந்து கொண்ட வெளிநாட்டு ஆடவர் கைது

கோத்தா டமன்சாராவில் சாலையோரத்தில் பெண் ஒருவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக வெளிநாட்டவர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 28) இரவு 9.30 மணியளவில் தனது நண்பரின் காரை நோக்கி தனது 30 வயதுடைய பெண் நடந்து சென்று கொண்டிருந்தபோது, ​​யாரோ ஒருவர் தனது பின்பகுதியை தொட்டு அழுத்துவதை உணர்ந்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதின் அப்துல் ஹமீத் தெரிவித்தார்.

அவள் திரும்பிப் பார்த்தபோது, ​​​​அவள் அருகில் ஒரு வெளிநாட்டு ஆடவனைக் கண்டதும் அவள் தப்பிக்கும் முன் கத்தினாள். திங்கட்கிழமை (ஆகஸ்ட் 29) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”அப்பெண் விரைந்து காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்,” என்று அவர் கூறினார்.

விசாரணையில், கோத்தா டமன்சாராவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்புக்கு அருகில், 30 வயதிற்குட்பட்ட அந்த வெளிநாட்டவரைக் கைது செய்ய போலீசார் வழிவகுத்தது என்றார். அடக்கத்தை மீறியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 354வது பிரிவின் கீழ் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம்.

வழக்கில் தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று ஏசிபி முகமது ஃபக்ருதீன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here