14 வயது ஒராங் அஸ்லி சிறுமியை கொலை செய்ததாக மூவர் மீது குற்றச்சாட்டு

பெக்கான், ஆகஸ்ட் 29 :

இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு, 14 வயது ஒராங் அஸ்லி சிறுமியைக் கொலை செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில், மூன்று ஒராங் அஸ்லி ஆண்கள் மீது இன்று, இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட ரோஸ்லி பாக்கர், 29, ஹெல்மட், 22, முராத் அஹ்மட், 26, ஆகியோருக்கு எதிரான கொலைக் குற்றச்சாட்டு, மாவட்டநிதிமன்ற நீதிபதி வஹிதா ஜைனல் அபிதின் முன் வாசித்தபோது, மூவரும் புரிந்துகொண்டு தலையசைத்தார்கள், ஆனால் இந்த வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் இருந்ததால் வாக்குமூலம் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

குற்றச்சாட்டுகளின்படி, ஆகஸ்ட் 20 ஆம் தேதி இரவு 11.15 மணி முதல் ஆகஸ்ட் 21 ஆம் தேதி காலை 7 மணி வரை பழைய புக்கிட் இபாம் கல்லறை, முவாத்சம் ஷா, ரொம்பின் சந்திப்புக்கு அருகிலுள்ள காட்டில் சிறுமியை கொல்லும் நோக்கத்துடன் அம்மூன்று கிராமத் தொழிலாளர்களும் அவரை கொலை செய்ததாக குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது.

இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், மரண தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் குற்றச்சாட்டு சுமத்தப்பட்டுள்ளது.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட அனைவரும் வழக்கறிஞர் அஹ்மட் டேனியல் ரோஸ்லான் ஆஜரானார் மற்றும் துணை அரசு வழக்கறிஞர் லுக்மான் ஹக்கீம் முகமட் உசாரியால் வழக்குத் தொடரப்பட்டது.

பிரேதப் பரிசோதனை அறிக்கையைப் பெறுவதற்காக வழக்கை நவம்பர் 3-ஆம் தேதி மீண்டும் விசாரிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

பள்ளிக்குச் செல்லாத ஒரு ஒராங் அஸ்லி சிறுமியின் சடலம் ஆகஸ்ட் 21 ஆம் தேதி அவரது வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள மலையடிவாரத்தில், அவரது உறவினரால் கை மற்றும் தலையில் இரத்தத்துடன் காணப்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டிருந்தது நினைவுகூரத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here