தனிப்பட்ட நலனுக்காக நான் YAB நிதியைப் பயன்படுத்தவில்லை: ஜாஹிட்

டத்தோஸ்ரீ அகமட் ஜாஹிட் ஹமிடி இன்று உயர் நீதிமன்றத்தில் யயாசான் அகல்புடி (YAB) நிதியை அதன் நிறுவனராக இருந்தும் தனிப்பட்ட நலனுக்காக பயன்படுத்தவில்லை என்று கூறினார். Memorandum and Articles of Association (M&A) (M&A) அல்லது YAB இன் நோக்கங்களின் கீழ் அனுமதிக்கப்பட்ட செயல்பாடுகளுக்கு அறக்கட்டளையின் நிதி பயன்படுத்தப்படுகிறது என்றார். இந்த அறக்கட்டளையின் நிதியை தனிப்பட்ட நலனுக்காக என்னால் பயன்படுத்த முடியாது என்று முன்னாள் துணைப் பிரதமர் கூறினார்.

பல்லாயிரக்கணக்கான ரிங்கிட் சம்பந்தப்பட்ட கிரிமினல் நம்பிக்கை மீறல் (CBT), ஊழல் (எட்டு) மற்றும் பணமோசடி (27) ஆகிய 12 குற்றச்சாட்டுகள், 47 குற்றச்சாட்டுகளின் மீது அவரது வழக்கறிஞர் ஹமிடி முகமட் நோவின் மறு விசாரணையின் போது அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

RM6 மில்லியன் காசோலையைப் பற்றி (Datasonic Group Berhad இன் முன்னாள் துணை நிர்வாக இயக்குநர்) Chew Ben Ben மூலம் தனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதா என்று அவரது மற்றொரு வழக்கறிஞரான Datuk Ahmad Zaidi Zainal எழுப்பிய கேள்விக்கு, அஹ்மட் ஜாஹிட் இது ஒரு அரசியல் பங்களிப்பு என்று கூறினார்.

அகமட் ஜாஹிட்: டத்தோஸ்ரீ (அஹ்மத் ஜாஹிட்) பெற்ற டேட்டாசோனிக் பங்களிப்பு, மெசர்ஸ் லூயிஸ் & கோவின் கணக்கில் வரவு வைக்கப்பட்டு அரசியல் நடவடிக்கைகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படாதது ஏன்?

அஹ்மத் ஜாஹிட்: மை லார்ட், எந்த அரசியல் பங்களிப்பும், ஒரு அரசியல்வாதியாக எனது தனிப்பட்ட செயல்பாடுகளுக்கு கூட, நான் YAB இன் நோக்கங்களை பூர்த்தி செய்ய M&A இன் கீழ் அனுமதிக்கப்படும் செயல்பாடுகளுக்கு YAB அறங்காவலராக மெசர்ஸ் லூயிஸ் & கோவின் கணக்கில் வைக்கிறேன்.

முந்தைய நடவடிக்கைகளின் போது, ​​69 வயதான அஹ்மத் ஜாஹிட், தான் துணைப் பிரதமராக இருந்தபோது செவ் என்பவரிடம் இருந்து பெற்ற RM6 மில்லியனுக்கான இரண்டு காசோலைகளும் அரசியல் பங்களிப்புகளே தவிர லஞ்சம் அல்ல என்று நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here