காணாமல் போனதாக கூறப்பட்ட பெண் வீட்டிற்கு அருகில் இறந்து கிடந்தார்

உலு சிலாங்கூரில் புதன்கிழமை (ஆகஸ்ட் 31) காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் 57 வயது பெண் ஒருவர் அவரது வீட்டிற்கு அருகில் இறந்து கிடந்தார். Hulu Selangor OCPD Supt Suffian Abdullah, புதன் கிழமை ஒரு அறிக்கையில் கோல குபு பாருவில் உள்ள ஒரு பள்ளிக்கு அருகில் உள்ள ஆற்றங்கரையில் பாதிக்கப்பட்டவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

இன்று மதியம், பாதிக்கப்பட்டவரின் மகன் (22), பள்ளிக்கு எதிரே உள்ள ஆற்றங்கரையில் தனது தாயின் உடலைக் கண்டார்.  ஆகஸ்ட் 29 அன்று வீட்டை விட்டு வெளியே சென்ற அவரது தாய் வீட்டிற்கு வராததால், காணாமல் போனோர் புகார் அளிக்க காவல்துறைக்கு புகார்தாரர் சென்றார் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் வீட்டிலிருந்து சுமார் 100 மீட்டர் தொலைவில் ஆறு இருந்தது என்றும் அவர் கூறினார். குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் கண்டறியப்படாததால், தற்போது இந்த வழக்கு திடீர் மரண அறிக்கையாக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here