ஜோ லோ ஷங்காய் டிஸ்னிலேண்டில் காணப்பட்டார் என்கிறார் பத்திரிகையாளர்

1மலேசியா டெவலப்மென்ட் சென்.பெர்ஹாட் (1எம்டிபி) ஊழலுடன்  தொடர்புடைய, தப்பியோடிய தொழிலதிபர் லோ டேக் ஜோ, 2019 இல் சீனாவில் உள்ள ஷங்காய் டிஸ்னிலேண்டில் காணப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

Billion Dollar Whale ஆசிரியர்கள் மற்றும் விருது பெற்ற வோல் ஸ்ட்ரீட் ஜர்னல் பத்திரிகையாளர்களான டாம் ரைட் மற்றும் பிராட்லி ஹோப் ஆகியோர் தப்பியோடிய நிதியாளரின் இருப்பிடம் குறித்த தகவல் தங்களிடம் இருப்பதாகக் கூறினர். அவர் ஜோ லோ என்றும் அழைக்கப்படுகிறார்.

இன்று முன்னதாக டுவிட்டரில் பதிவிட்டுள்ள ரைட், 2019 ஆம் ஆண்டு ஷாங்காய் டிஸ்னிலேண்டில் ஜோ லோ விருந்து வைத்திருப்பதாக கூறப்பட்டது. மேலும் இந்தத் தகவல் “மலேசிய அரசாங்க மூலத்திலிருந்து” வந்ததாகக் கூறினார்.

அதனுடன் இணைந்த யூடியூப் சேனலில், ரைட், “எங்களில் இருவருமே அல்லது எங்கள் அறிக்கையின் போது அவர் (முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்) சிறைக்குச் செல்வார் என்று நான் நினைக்கவில்லை.

ரைட் தனது டுவிட்டர் கணக்கில் படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். அவரது பதிவில், லோ நண்பர்களுடன் ஷாங்காய் டிஸ்னிலேண்டிற்கு ஒரு பயணத்தை அனுபவித்துக்கொண்டிருந்தார். “ஆதாரங்கள் கொட்டிக் கிடக்கின்றன,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here