தலைமை நீதிபதியை தகுதி நீக்கம் செய்ய ரோஸ்மா கடைசி நேர விண்ணப்பத்தை தாக்கல் செய்தார்

சரவாக் கிராமப்புற பள்ளிகளின் சோலார் ஹைப்ரிட் எரிசக்தி திட்டத்துடன் தொடர்புடைய RM1.25 பில்லியன் ஊழல் விசாரணைக்கு தலைமை தாங்கும் உயர் நீதிமன்ற நீதிபதி ஜைனி மஸ்லானை தகுதி நீக்கம் செய்ய ரோஸ்மா மன்சோர் கடைசி நிமிட விண்ணப்பத்தை தாக்கல் செய்துள்ளார். நீதிபதி நாளை தீர்ப்பு வழங்க உள்ளார்.

இந்த விண்ணப்பத்தை சட்ட நிறுவனமான Messrs Akberdin & Co நேற்று மதியம் தாக்கல் செய்தது மற்றும் ஒரே நேரத்தில் வழக்கு விசாரணைக்கு காரண ஆவணங்கள் வழங்கப்பட்டன. ரோஸ்மாவின் சட்டக் குழுவில் உள்ள வழக்கறிஞர் அக்பர்டின் அப்துல் காதர் இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

கடந்த வாரம் பதிவர் ராஜா பெட்ரா கமருடின் கசிந்த “draft judgment” வெளியிட்டதைத் தொடர்ந்து விண்ணப்பம் செய்யப்பட்டது. மூன்றாம் தரப்பினரால் எழுதப்பட்ட தீர்ப்பு என்பதால் ஜைனி பாதிக்கப்படலாம் என்று விண்ணப்பம் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here