மஸ்ஜித் ஜமேக் எல்ஆர்டி ஸ்டேஷன் பிளாட்ஃபார்ம் 1 செயல்பாடு நெரிசல் காரணமாக மூடப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: மஸ்ஜித் ஜமேக் எல்ஆர்டி  நிலையத்தின் பிளாட்ஃபார்ம் 1ல் உள்ள அம்பாங்/ஶ்ரீ பெட்டாலிங் லைனுக்கான செயல்பாடுகள் பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக இன்று காலை பயணிகளை இறங்குதல் மற்றும் ஏற்றிச் செல்வதிலிருந்து மூடப்பட்டன. ரேபிட் கேஎல் ஃபேஸ்புக்கில் ஒரு அறிக்கையில், இங்குள்ள டத்தாரான் மெர்டேகாவில் தேசிய தினத்தை கொண்டாட வந்த பார்வையாளர்களால் ஸ்டேஷனைச் சுற்றியுள்ள சூழ்நிலை மிகவும் நெரிசலாக இருந்ததால் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது என்று தெரிவித்தது.

இருப்பினும், சம்பந்தப்பட்ட நிலையத்தில் உள்ள பிளாட்பார்ம் 2 இன்னும் இயங்கி வருவதாக அவர் கூறினார். மேலும் பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக, அதே பாதையில் பார்வையாளர்கள் கூட்டமாக இருக்கும் சிட்டி எல்ஆர்டி நிலையத்தில் பயணிகளை இறக்கி ஏற்றிச் செல்ல ரயில் நிற்காது.

எனவே, அம்பாங்/ஸ்ரீ பெட்டாலிங்/காஜாங் லைனுக்கான பயணிகள், டத்தாரான் மெர்டேகாவில் நிகழ்வு முடிந்து வீடு திரும்ப விரும்புவோர், மஸ்ஜித் ஜமேக் மற்றும் பண்டாரயா எல்ஆர்டி நிலையங்களில் நெரிசலை தவிர்க்க பிளாசா ராக்யாட், மெர்டேக்கா மற்றும் சுல்தான் இஸ்மாயில் நிலையங்கள் போன்ற மாற்று நிலையங்களைப் பயன்படுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

இருப்பினும், இன்று காலை 10 மணியளவில், அம்பாங்/ஸ்ரீ பெட்டாலிங் லைனுக்கான மஸ்ஜித் ஜமேக் மற்றும் சிட்டி எல்ஆர்டி நிலையங்கள் மீண்டும் திறக்கப்பட்டதாக ரேபிட் கேஎல் அறிவித்தது. சுமூகமான பயணத்திற்கு நிலைய ஊழியர்களின் அறிவுறுத்தல்களை பொதுமக்கள் பின்பற்றுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், இன்று அதிகாலையில் இருந்து மஸ்ஜித் ஜமேக் எல்ஆர்டி நிலையத்தில் நடத்தப்பட்ட ஆய்வில், அணிவகுப்பைக் காண டடாரன் மெர்டேக்காவுக்குச் செல்ல விரும்பும் மக்களால் நிலையத்தின் உள்ளேயும் வெளியேயும் நிலைமை மிகவும் நெரிசலானது. எல்ஆர்டி நிலையத்தின் முன் ஜாலான் துன் பேராக் வழியாக, இரு திசைகளிலும் வாகனங்கள் நிறுத்தப்பட்டிருந்ததால் மக்கள் பரபரப்பாக காணப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here