சமூக ஊடகங்களில் அச்சுறுத்தல்கள் குறித்து விளையாட்டு வர்ணனையாளரிடமிருந்து புகார்

ஷா ஆலம்: சமூக ஊடகங்களில் ஒரு நபரிடமிருந்து வந்த அச்சுறுத்தல்கள் குறித்து தனியார் தொலைக்காட்சி நிலைய விளையாட்டு வர்ணனையாளரிடமிருந்து புகார் கிடைத்ததை போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர்.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமது இக்பால் இப்ராஹிம் (ஆகஸ்ட் 31) அதிகாலை 1 மணிக்கு இந்த அறிக்கை தயாரிக்கப்பட்டதாகவும், ஒரு நிகழ்ச்சியில் அந்த நபரின் கருத்துடன் தொடர்புடையதாக நம்பப்படுகிறது என்றும் கூறினார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 507, சிறு குற்றங்கள் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 14 மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

விளையாட்டு வர்ணனையாளருக்கு ஆகஸ்ட் 27, 2022 அன்று இன்ஸ்டாகிராம் வழியாக அச்சுறுத்தல் வந்தது, மேலும் இது குறித்து ஒரு புகாரை பதிவு செய்தார்.

காவல்துறையின் முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், ‘Nindia Pak Long’ நிகழ்ச்சியில் தேசிய பேட்மிண்டன் வீரர் லீ ஜி ஜியாவின் குறித்து பேசினார்.  இது சில தரப்பினரிடையே அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியிருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கிறார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

வழக்கு தொடர்பான எந்தவொரு தகவலையும் 016-2745515 என்ற எண்ணில் புலனாய்வு அதிகாரி இன்ஸ்பெக் ஹாடிக்கு அனுப்பலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here