ஊழல் என்பது அனைத்து மதங்களையும், இனங்களையும் உள்ளடக்கியது என்கிறார் முஹிடின்

ஊழல் என்பது அனைத்து மதங்களையும் இனங்களையும் பாதிக்கும் ஒரு பிரச்சினை என்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் முஹிடின் யாசின் வலியுறுத்துகிறார். ஊழல் பிரச்சினை பரவலாக உள்ளது. முஸ்லீம் அல்லாதவர்கள் ஊழல் செய்கிறார்கள், முஸ்லிம்களும் ஊழல் செய்கிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

இது நாம் விவாதிக்க வேண்டிய ஒன்று என்று நான் நினைக்கவில்லை. இதுதான் யதார்த்தம் (அனைத்து இனத்தினரும் ஊழலில் ஈடுபட்டுள்ளனர்). அதனால்தான் அதிகார துஷ்பிரயோகம், ஊழல், துஷ்பிரயோகம் மற்றும் பல்வேறு பிரச்சினைகளுக்கு எதிராக PN உறுதியாக உள்ளது.

ஆரம்பத்தில் இருந்தே எங்களின் நிலைப்பாடு இதுதான் என்று முஹிடின் இங்கு PAS வருடாந்திர பொதுக்குழு தொடக்க விழாவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். முஸ்லீம் அல்லாதவர்களும் பூமிபுத்ரா அல்லாதவர்களும் மலேசியாவில் ஊழலுக்கு காரணம் என்று முஹிடினிடம் கருத்து கேட்கப்பட்டது. இது கடந்த மாதம் பாஸ் தலைவர் அப்துல் ஹாடி அவாங் கூறியது.

முகநூல் பதிவில், நாட்டின் அரசியலையும் பொருளாதாரத்தையும் சீரழிப்பதில் ஈடுபட்டவர்களில் பெரும்பான்மையானவர்கள் முஸ்லீம்கள் அல்லாதவர்கள் மற்றும் மலாய்க்காரர்கள் அல்லாதவர்கள் என்பது உண்மை என்றும் ஹாடி கூறினார்.

ஹாதியின் கூற்றுக்கு எதிராக 28 போலீஸ் புகார்கள் பதிவு செய்யப்பட்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. குற்றவியல் சட்ட விதிகளின் கீழ் ஹாடியின் உரிமைகோரல்கள் மீது போலீசார் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளனர். தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998ன் கீழ் நெட்வொர்க் சேவைகளை துஷ்பிரயோகம் செய்ததற்காகவும் ஹாடி விசாரிக்கப்படுகிறார்.

திங்களன்று விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்ட மாராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  நீதிமன்றத்தில் தனது கோரிக்கை தொடர்பான அனைத்து கேள்விகளுக்கும் பதிலளிப்பதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here