என் அப்பா அம்மாவை கொல்லவில்லை

“அப்பா அம்மாவைக் கொல்லவில்லை!” நேற்று, கம்போங் புக்கிட் துகாங் ஜூசோவில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், தற்செயலாகத் தன் மனைவியை மோதிக் கொன்றுவிட்டு, வளர்ப்பு மகள் நார்லியானா பாசிரோன் (29) என்பவரை சந்தித்த ஒரு முதியவர் வெளிப்படுத்திய வார்த்தைகள் இவை. நோர்லியானாவின் கூற்றுப்படி, 76 வயதான வளர்ப்புத் தந்தை, சம்பவத்திற்குப் பிறகு அவர்கள் சந்தித்தபோது தாயின் மரணத்தை வேண்டுமென்றே ஏற்படுத்த விரும்பவில்லை என்று கண்ணீர் தொனியில் பலமுறை கூறினார்.

அப்பா மன அழுத்தத்தில் என்னிடம் வந்தார். இந்த சம்பவம் அவருக்கு குற்ற உணர்ச்சியையும் ஏமாற்றத்தையும் ஏற்படுத்தியது. ஏனெனில் அவர் வேண்டுமென்றே அவர்களுக்கிடையே சண்டை இருந்ததால் அவர் வேண்டுமென்றே அம்மாவை மீறியதாக குற்றச்சாட்டுகளைக் கேட்டேன். இருந்தாலும் அப்பாவை சமாதானப்படுத்தி நடந்த சம்பவம் விதி என்றும் வெளியில் மற்றவர் சொல்வதை கேட்க வேண்டாம் என்றும் கேட்டுக் கொண்டேன். அவரைப் பொறுத்தவரை, குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு உணர்ச்சிக் குழப்பத்தை ஏற்படுத்துவதால், சமூக ஊடகங்களில் இந்த சம்பவம் தொடர்பான எந்தவொரு குற்றச்சாட்டுகளையும் பொய்யான செய்திகளைப் பரப்புவதையும் பொதுமக்கள் நிறுத்துவார்கள் என்று அவர் நம்புகிறார்.

அப்பாவுக்கு வயதாகி விட்டது. ரத்த அழுத்தம், சர்க்கரை நோய், என பலவிதமான நோய்கள் இருப்பதாக பொய்க் கதைகள் பரப்பப்படுவதைக் கேட்டால் இந்தச் சம்பவம் அவரை மேலும் மன உளைச்சலுக்கு ஆளாக்கும். உண்மையில், எனது உயிரியல் மகனின் அனைத்து சமூக ஊடக கணக்குகளையும் நான் நேற்றிரவு முதல் அவர்களின் ஒரே குழந்தையாகத் தடுக்க வேண்டியிருந்தது. ஏனெனில் அவர் மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாவதை நான் விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

நார்லியானா கூறுகையில், வளர்ப்புத் தந்தையும் தாயும் மிகவும் நெருக்கமாக இருக்கிறார்கள். எங்கும் ஒன்றாகச் செல்வார்கள். சில சமயங்களில் காகக் என்று அழைக்கப்படும் அவர்களின் 37 வயது மகளுடன் சேர்ந்து செல்வார்கள். எப்படியும், நேற்று நானும் என் சகோதரியும் வேறொரு இடத்தில் நடந்த திருமண விழாவில் கலந்து கொண்டோம். என் அம்மாவும் அப்பாவும் வீட்டிற்கு அருகில் உள்ள விழாவிற்கு கார் எடுத்துச் செல்லவிருந்தார்.

வழக்கமாக, அவர்கள் ஒன்றாக மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுவார்கள். ஆனால் நேற்று, அப்பாவும் அம்மாவும் சமீபத்தில் பழுதுபார்க்கப்பட்ட காரில் சவாரி செய்யத் தேர்ந்தெடுத்தனர் என்று அவர் கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, மோட்டார் சைக்கிளாக இருந்தாலும் சரி, கியரில் உள்ள காராக இருந்தாலும் சரி, வாகனத்தின் இன்ஜினை அணைக்கும் தந்தையின் நடத்தை முழு குடும்பத்திற்கும் ஏற்கனவே தெரியும்.

அப்பா என்ஜினை ஸ்டார்ட் செய்ய வேண்டுமென்றால் கார் அல்லது மோட்டார் சைக்கிள் அருகே நிற்க வேண்டாம் என்று அக்காவும் அம்மாவிடம் எப்போதும் சொல்வார். இருந்தாலும், அம்மாவின் விதியை மறந்துவிட்டு, காரின் அருகில் நின்றதால், விபத்து நிகழ்ந்திருக்கலாம் என்றார்.

நேற்று மாலை 3.10 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், இங்கு அருகே உள்ள கம்போங் புக்கிட் துகாங் ஜூசோவில் உள்ள ஒரு வீட்டின் முன் அவரது கணவர் கியரில் இன்ஜினை ஸ்டார்ட் செய்தபோது, ​​ஓடும் கார் மோதியதில் 69 வயதான சாதியா சாத் இறந்தார். இச்சம்பவத்தில் காயமடைந்தவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் மற்றும் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனைக்கு (HSAH) அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here