உயிரியல் தாயால் பாலியல் துஷ்பிரயோகத்திற்கு ஆளான சிறுவன்

மலாக்கா தனது உயிரியல் தாயால் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஐந்து வயது சிறுவன் சமூக நலத் துறையின்  பராமரிப்பின் கீழ் தாமான் சினார் ஹராப்பான் அம்புவான் நஜிஹா,  சிரம்பானில் இன்று முதல் வைக்கப்படுகிறான்.

மத்திய மலாக்கா மாவட்டத்தின் குழந்தைகள் பாதுகாப்பு அதிகாரியின் விண்ணப்பத்தை ஏற்று, குழந்தைகள் சட்டம் (AKK) 2001 இன் பிரிவு 19 இன் விதிகளின்படி, இங்குள்ள அயர் குரோ மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் மாஜிஸ்திரேட் முகமட் இஸ்வான் முகமது நோஹ் தற்காலிக காவலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பித்தார்.

முன்னதாக, பாதுகாவலரின் ஆரம்ப விசாரணையில் குழந்தையை மீட்டு TSH இல் தற்காலிக காவலில் வைக்க வேண்டும் என்று கண்டறியப்பட்டது என்று நீதிமன்றத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டது. Zaris Shafira கூற்றுப்படி, குழந்தையின் உயிரியல் தாய் இப்போது தம்போயில் உள்ள பெர்மாய் மருத்துவமனையில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். ஏனெனில் அவருக்கு narcissitic disorder இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, அதே நேரத்தில் அவரது தந்தையும் பல்வேறு நோய்களால் அவதிப்படுகிறார் மற்றும் வேலை அல்லது நிரந்தர குடியிருப்பு இல்லை.

37 வயதுடைய தம்பதியர், மே 8, 2015 அன்று திருமணம் செய்துகொண்டதாகவும், ஐந்து வயது மகன் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையின்படி, உயிரியல் தாய் குழந்தையை பாலியல் ரீதியாக துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை வேறொரு ஆணுடன் நெருங்கிய உறவில் இருப்பதை மகன் பார்த்திருக்கிறான்.

மலாக்கா மருத்துவமனையின் (எச்எம்) குழந்தை மருத்துவர், பாதிக்கப்பட்டவருக்கு லேசான மன இறுக்கம் இருப்பது கண்டறியப்பட்டதாகவும், அவரது வயதிற்கான வளர்ச்சியை  எட்டவில்லை என்றும் கூறினார் என்று விண்ணப்ப நடவடிக்கைகளின் போது அவர் கூறினார்.

தனது உயிரியல் தந்தையுடன் நடந்த உரையாடலின் விளைவாக, தனது உயிரியல் சகோதரனுடன் சண்டையிட்ட குற்றத்திற்காக சுங்கை உடாங் சிறையில் இரண்டு மாத சிறைத்தண்டனை அனுபவித்து வந்தபோது, ​​இஸ்லாம் மதத்திற்கு மாறியதாக தனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் எந்த அட்டையும் வழங்கப்படவில்லை என்று ஜாரிஸ் ஷஃபிரா கூறினார். அவர் இஸ்லாத்திற்கு மாறியதை பாதுகாப்பு அதிகாரி பெற்றார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உயிரியல் தந்தை மது போதைக்கு கூடுதலாக வலிப்பு, உயர் இரத்த அழுத்தம் மற்றும் நீரிழிவு நோயால் பாதிக்கப்படுகிறார். HM இன் மருத்துவரின் தகவலின் அடிப்படையில், அவர் மனநல சிகிச்சைக்கான பரிந்துரைப் பதிவையும் வைத்திருக்கிறார். ஆனால் அவர் சந்திப்பில் கலந்து கொள்ளவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், JKM Melaka இன் இயக்குனர், Burhanuddin Bachik ஐ தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பந்தப்பட்ட குழந்தைகளின் தற்காலிக காவலுக்கான விண்ணப்பத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

அவரது விவாதத்தின் விளைவாக, குழந்தை மீட்கப்பட்டு, 25 (2) AKK 2021 இன் துணைப் பிரிவின்படி பாதுகாப்பான இடத்தில் தற்காலிக காவலில் வைக்கப்பட வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here