15ஆவது பொதுத்தேர்தலில் 15 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளில் மூடா போட்டியிடும்

கோலாலம்பூர்: பார்ட்டி இக்காதான் ஜனநாயக மலேசியா (MUDA) 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) 15 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் வேட்பாளர்களை நிறுத்த இலக்கு வைத்துள்ளது, அது இப்போது அதன் தலைவர் சையது சாதிக் சையது அப்துல் ரஹ்மான் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறது.

சையத் சாதிக் கூறுகையில், GE15ல் எதிர்க்கட்சிகளுக்கு கூடுதல் மதிப்பை வழங்குவதே கட்சியின் முக்கிய நோக்கமாகும்.

நாங்கள் (MUDA) ஒரு தொகுதியின் நாடாளுமன்ற இடத்தைப் பார்க்கவில்லை. உண்மையில் நாங்கள் சபா மற்றும் சரவாக் உட்பட ஒவ்வொரு மாநிலத்திலும் உள்ள அனைத்து நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளையும் பார்க்கிறோம். போர்னியோவில் எங்களிடம் ஒரு வலுவான அணி உள்ளது, எனவே நாங்கள் அங்கு வேட்பாளர்களை நிறுத்துகிறோம் என்று அவர் இன்று இங்கு நடந்த MUDA தேர்தல் மாநாட்டிற்குப் பிறகு ஒரு ஊடக சந்திப்பில் கூறினார்.

GE15க்கான MUDA இன் சலுகையானது நம்பகமான வேட்பாளர்களை முன்னிலைப்படுத்துவதாகவும், பெண்கள் மற்றும் இளைஞர்களின் தலைமைத்துவத்தை உயர்த்துவதாகவும் மற்றும் மலேசியர்களுக்கு முற்போக்கான கருத்துக்களை கொண்டு வருவதாகவும் Muar MP கூறினார்.  சையத் சாதிக், முடா துணைத் தலைவர் அமிரா ஐஸ்யா அப்துல் அஜீஸை முடா தேர்தல் இயக்குநராக ஒன்பது கட்சி தேர்தல் குழு உறுப்பினர்களுடன் அறிவித்தார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பானில் (PH) MUDA இன் நிலை குறித்து கேட்டபோது, ​​மார்ச் மாதம் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்குப் பிறகு MUDA மற்றும் PH தலைமைக்கு இடையே அதிகாரப்பூர்வமற்ற விவாதங்கள் தொடங்கின.

PH இல் கட்சி பங்கேற்பது குறித்து விவாதிக்க PH ஜனாதிபதி கவுன்சிலுடன் உத்தியோகபூர்வ பேச்சுவார்த்தைக்காக MUDA தற்போது காத்திருப்பதாக அவர் கூறினார். PH உடன் ஒத்துழைக்க MUDA இன் முடிவு ஒத்த மதிப்புகள் மற்றும் கொள்கைகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று அவர் கூறினார்.

ஒரே கொள்கைகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் பங்காளிகளுடன் இணைந்து செயல்படவும், பல இன மற்றும் மதத் தலைமைகள் மற்றும் அடிப்படை அரசியலை நிலைநிறுத்தவும், மக்களுக்கு சேவை செய்யவும் MUDA தயாராக உள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here