கோவிட் புதிய பாதிப்பு 2,067; இறப்பு 6

மலேசியாவில் செவ்வாய்க்கிழமை (செப்டம்பர் 6) 2,067 புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் ஒட்டுமொத்த தொற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை 4,795,009 ஆகக் கொண்டு வந்தது.

சுகாதார அமைச்சின் CovidNow போர்டல், செவ்வாய்க்கிழமை புதிய கோவிட்-19 தொற்றுகளில் 2,063 உள்நாட்டில் பரவியதாகவும், இறக்குமதி செய்யப்பட்ட நான்கு நோய்த்தொற்றுகள் இருப்பதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

செவ்வாயன்று கோவிட் -19 இலிருந்து மீண்டு வந்த 2,279 நபர்களுடன் மீட்புகள் புதிய தொற்றுநோய்களை விட அதிகமாக இருப்பதாகவும் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டில் மொத்த கோவிட்-19 மீட்டெடுப்புகளின் எண்ணிக்கையை 4,731,426 ஆகக் கொண்டு வருகிறது.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவு களஞ்சியம், செவ்வாயன்று கோவிட் -19 காரணமாக ஆறு இறப்புகள் ஏற்பட்டதாக அறிவித்தது. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து மலேசியாவில் கோவிட் -19 காரணமாக மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கையை 36,255 ஆகக் கொண்டு வருகிறது.

செவ்வாயன்று கோவிட்-19 இறப்புகளில் இரண்டு சிலாங்கூரில் பதிவாகியுள்ளன. ஜோகூர், கெடா, கோலாலம்பூர் மற்றும் பினாங்கில் தலா ஒரு இறப்பு பதிவாகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here