சாலையோர குழந்தைகளை பயன்படுத்தி குற்ற எச்சரிக்கை அறிவிப்பை போலீசார் வெளியிடவில்லை

கோலாலம்பூர்:சாலையோர குழந்தைகளைப் பயன்படுத்தி குற்றச் செயல்கள் நடப்பது குறித்து எச்சரிக்கை அறிவிப்பு சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகிறது. அது பாதுகாப்புப் படையினரின் செய்தி அல்ல என்று ராயல் மலேசியன் காவல்துறை (PDRM)  மற்றும் உள்துறை அமைச்சகம் (KDN) மறுத்துள்ளது.

PDRM கார்ப்பரேட் கம்யூனிகேஷன்ஸ் தலைவர், உதவி ஆணையர்  ஏ ஸ்கந்தகுரு கூறுகையில், தெருவோர குழந்தைகளை வீட்டுக்கு அழைத்து சென்று உதவியைப் பெறுவதற்காக தங்கள் வீட்டு முகவரிகளை தந்திரமாகப் பயன்படுத்தும் ஒரு தரப்பினர் இருப்பதாக செய்தி கூறுகிறது.

சாலையோர குழந்தைகளை அழைத்து சென்று அவர்கள் கொல்லப்படுவார்கள் அல்லது உறுப்புகள் திருடப்படும். மேலும் கற்பழிக்கப்படுவார் என்றும் செய்தியில் கூறப்பட்டுள்ளது. PDRM அனுப்பப்பட்டதாக கூறப்படும் செய்தி போலியானது மற்றும் KDN அல்லது PDRM ஆல் அது வழங்கப்படவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

நேற்றிரவு ஒரு அறிக்கையில், “ஒரு குற்றச் சம்பவம் தொடர்பாக காவல்துறை அறிக்கை எதுவும் பெறப்படவில்லை என்பதை மறுஆய்வு உறுதிப்படுத்தியது,” என்று அவர் நேற்று இரவு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

எந்தவொரு ஆதாரமற்ற செய்தியையும் எளிதில் நம்பி பாதிக்கப்பட வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டுவதாக அவர் கூறினார். வைரஸ் செய்தி போன்ற சூழ்நிலைகளை எதிர்கொள்ளும் பொதுமக்களை, சம்பந்தப்பட்ட குழந்தைகளை அடுத்த நடவடிக்கைக்காக அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லுமாறு ஸ்கந்தகுரு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here