தெரு நாய் தாக்கியதாக நம்பப்படும் பெண் இறந்து கிடக்க கண்டெடுக்கப்பட்டார்

செம்பூர்ணா, செப்டம்பர் 7 :

கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை இங்குள்ள கம்போங் பத்து சந்திப்பிற்கு அருகே தெருநாய் என நம்பப்படும் விலங்குகள் கடித்து, உடல் முழுவதும் காயத்துடன் ஒரு பெண் இறந்து கிடக்க கண்டெடுக்கப்பட்டார்.

செம்பூர்ணா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் ஃபர்ஹான் லீ அப்துல்லா கூறுகையில், காலை 8 மணியளவில் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது தொடர்பான பொது அறிக்கை பிரிவிலிருந்து அவரது தரப்புக்கு கிடைத்தது.

பாதிக்கப்பட்டவர் உயிரற்ற நிலையில் கிடந்ததாகவும், மேலதிக பரிசோதனையில் அவருக்கு 29 வயது என்றும் அவர் கூறினார்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் பல விலங்குகள் கடித்த அடையாளங்கள் உள்ளன, அவை உடலின் பின்புறம், வலது தொடை, வலது கை மற்றும் தலை போன்றவற்றிலுள்ள காயங்களின் தன்மையின் அடிப்படையில், அவை தெரு நாய் கடியாக இருக்கலாம் என சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

மேலும் “குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனை நிபுணர்களால் நடத்தப்பட்ட பிரேத பரிசோதனையில், விலங்குகள் கடித்ததால் ஏற்பட்ட இரத்தப்போக்கு இறப்புக்கான காரணம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது, மேலும் குற்றத்தின் கூறுகள் எதுவும் காணப்படவில்லை” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இவ்வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டதுடன், உயிருக்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும் தெருநாய்கள் இருப்பதைக் கண்டறிந்தால், உள்ளூர் அதிகாரிகளுக்கு மக்கள் தெரிவிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று முகமட் ஃபர்ஹான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here