ஜனவரி முதல் ஆகஸ்ட் வரை PJவில் 435 மோசடி வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன

பெட்டாலிங் ஜெயாவில் ஜனவரி முதல் ஆகஸ்ட் வரை மாவட்ட காவல்துறையில் மொத்தம் 435 மோசடி வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.

அந்த காலக்கட்டத்தில், நாங்கள் 387 சந்தேக நபர்களை கைது செய்தோம். பெரும்பாலான வழக்குகள் தொலைபேசி மோசடிகளில் ஈடுபட்டுள்ளன. அதில் சுமார் RM9 மில்லியன் இழப்புகளுடன் 150 வழக்குகளை நாங்கள் பெற்றோம் என்று பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி கமாண்டரான முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமிட் இங்குள்ள BU 11 சமூகக் கூடத்தில் ஒரு மோசடி விழிப்புணர்வு நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு சந்தித்தபோது கூறினார்.

பொதுமக்களுக்கு விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்துவதில் இத்தகைய திட்டம் முக்கியமானது என்றும் அவர் கூறினார். மக்கள் சந்தேகத்திற்குரிய கணக்கு வைத்திருப்பவர்களாக மாறாமல் இருப்பதை நாங்கள் உறுதிசெய்ய விரும்புகிறோம். அவர்கள் தங்கள் கணக்குகளை மோசடி நோக்கங்களுக்காக பயன்படுத்த அனுமதித்தால், அவர்கள் மீது வழக்குத் தொடரலாம் என்று அவர் கூறினார்.சிலாங்கூரில் இதுவரை பதிவான இழப்புகள் ரிங்கிட் 92 மில்லியன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here