மூடா குறித்து PH விரைவில் முடிவெடுக்கும் என்கிறார் அன்வார்

கூட்டணியில் இணைவதற்கான மூடாவின் முன்மொழிவை ஏற்பதா அல்லது நிராகரிப்பதா என்பதை பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) விரைவில் முடிவு செய்யும் என்று அதன் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.

தலைவர்களின் சந்திப்பு கூட்டத்தின் ஊடாக அனைத்துக் கட்சிகளுடனும் இந்த விஷயம் தொடர்பில் இதுவரையில் கூட்டமைப்பு எந்தவொரு கலந்துரையாடலையும் நடத்தவில்லை என அவர் தெரிவித்துள்ளார். PH என்பது PKR, DAP, Amanah மற்றும் Upko (சபாவில் இருந்து) ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது.

மூடாவின் பங்கேற்பு பற்றி இதுவரை PH இல் எந்த விவாதமும் இல்லை. இது விரைவில் விவாதிக்கப்படும், என்று அவர் நேற்றிரவு இங்குள்ள தாமான் மேடானில் மூடா ஏற்பாடு செய்திருந்த பேச்சில் கலந்துகொண்ட பிறகு கூறினார். செப்டம்பர் 6 அன்று, மூடாவின் தலைவர் சையத் சாதிக் சையத் அப்துல் ரஹ்மான் தனது கட்சி அடுத்த பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE15) முன்னதாக PH இல் சேர ஆர்வமாக இருப்பதை வெளிப்படுத்தினார்.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக PH தலைவர்களுடன் உத்தியோகபூர்வ கலந்துரையாடல்களை நடத்த மூடாவை வரவேற்பதாகவுன், 15 ஆசனங்களுக்கு மேல் இலக்கு வைக்கவில்லை என்றும் அவர் கூறியிருந்தார்.

அதைத் தொடர்ந்து, சிலாங்கூர், பினாங்கு மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் போன்ற கூட்டணியின் கீழ் உள்ள மாநிலங்களில் இட ஒதுக்கீடு வரும்போது, ​​PH அதற்கு வழிவகை செய்யும் என்றும் மூடாவை எதிர்பார்க்க வேண்டாம் என்று சிலாங்கூர் பிகேஆர் தகவல் தலைவர் ஹலிமே அபு பக்கர் எச்சரித்தார்.

அதற்கு பதிலாக, கிராமப்புறங்களிலும், கிளந்தான், பகாங், தெரெங்கானு, சபா மற்றும் சரவாக் போன்ற மாநிலங்களிலும் பணிபுரிவதில் கவனம் செலுத்துங்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறியிருந்தார்.

இதற்கிடையில், பிகேஆர் துணைத் தகவல் தலைவர் ரஃபிஸி, PH இல் சேருவது உண்மையாக இருந்தால், வாரிசனுடன் வைத்திருக்கும் அனைத்து உறவுகளையும் முறித்துக் கொள்ளுமாறு மூடாவுக்கு அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here