காணாமல் போன ஹெலிகாப்டர் விமானி விபத்துக்குள்ளான இடத்தில் உயிருடன் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்

பீடோர் அருகே காணாமல் போன ஹெலிகாப்டரின் விமானி திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 12) காலை 8.20 மணியளவில் மீட்புக் குழுவினரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் என்று டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் கூறுகிறார். பீடோர் அருகே விபத்து நடந்த இடத்தில் தேடுதல் மற்றும் மீட்புக் குழுவினரால் விமானி உயிருடன் இருப்பது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போக்குவரத்து அமைச்சர் முகநூல் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார்.

நேற்றைய ஹெலிகாப்டர் சம்பவத்தின் விமானி விபத்து நடந்த இடத்தில் உயிருடன் இருப்பதாக  Civial Aviation Authority of Malaysia (CAAM) இலிருந்து எனக்கு தகவல் கிடைத்தது. பீடோர் அருகே காலை 8.20 மணிக்கு தளம் கண்டறியப்பட்டது.

இந்த தேடல் மற்றும் மீட்புப் பணியை வெற்றிகரமாகச் செய்வதற்கு விரைவான ஆதரவு மற்றும் உதவிக்காக காவல்துறை, விமானப்படை மற்றும் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு நாங்கள் நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறோம் என்று டாக்டர் வீ தனது பேஸ்புக் பதிவில் தெரிவித்துள்ளார். விமானியை பத்திரமாக ஈப்போவில் உள்ள மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக கொண்டு செல்ல மீட்புப் பணியாளர்கள் பணியாற்றி வருவதாக MCA தலைவர் மேலும் கூறினார்.

காணாமல் போன ஹெலிகாப்டரை தேடும் பணியில் 5 ஏஜென்சிகள் ஈடுபட்டுள்ளன. ஹெலிகாப்டர் காணாமல் போனது 2015-க்குப் பிறகு விமானம் சம்பந்தப்பட்ட எட்டாவது சம்பவம் இதுவாகும். காணாமல் போன ஹெலிகாப்டரைத் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணிகள் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 12) காலை மீண்டும் தொடங்குகின்றன ஹெலிகாப்டர் ரேடாரில் இருந்து விலகியது. அழைப்புகளுக்கு எந்த பதிலும் இல்லை என்று CAAM கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here