வேலை மோசடியில் பாதிக்கப்பட்ட மலேசியரின் உடல் தாய்லாந்தில் தகனம்

பேங்காக்: வேலை மோசடி கும்பலால் பாதிக்கப்பட்டதாக நம்பப்பட்டு தாய்லாந்தில் மே 11 அன்று இறந்த கோய் சீ காங் மற்றும் அவரது மனைவி அவர்களின் மகன் கோய் ஜென் ஃபெங்கின் உடல் இன்று தகனம் செய்யப்பட்டது. போங்காக்கிலிருந்து தென்கிழக்கே 120 கிமீ தொலைவில் உள்ள சி ரச்சாவில் உள்ள ஹின் காங் கோவிலில் நடந்த தகன நிகழ்சியில் 50 மற்றும் அவரது 45 வயது மனைவி கலந்து கொண்டனர்.

ஆகஸ்ட் 30 ஆம் தேதி பாங்காக்கில் சீ காங்கிற்கு உதவியாக இருந்த Teruntum (பகாங்) மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் சிம் சோன் சியாங் உடனிருந்தார். ஜென் ஃபெங் அஸ்தி  “நாளை திரும்பும்” என்று சிம் கூறினார். கோய் (சீ காங்) மற்றும் அவரது மனைவி தங்கள் மகனின் அஸ்தியைக் கொண்டு நாளை மலேசியாவுக்குத் திரும்புவார்கள். ஞாயிற்றுக்கிழமை பேராக்கின் ஈப்போவில் இறுதி சடங்குகள் செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

ஆகஸ்ட் 30 அன்று, சீ காங் மற்றும் மனைவி தங்கள் மகனைக் கொண்டு வருவதற்காக பேங்காக் சென்றனர், அவர் உடல்நலக்குறைவு மற்றும் மே சோட் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இருப்பினும், மே 11 ஆம் தேதி அதிகாலை 2 மணியளவில் ஜென் ஃபெங் 25, ஏற்கனவே இறந்துவிட்டதாக அவர்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

மியான்மரின் மியாவாடியில் வேலை மோசடி சிண்டிகேட் மூலம் தங்கள் மகன் பாதிக்கப்பட்டதை தம்பதியினர் கண்டுபிடித்தனர். ஏப்ரல் 11 ஆம் தேதி வேலை மோசடி சிண்டிகேட் குழுவால் இறந்தவர் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு, “முன் ஜுன் ஹாங்” என்ற போலி பெயர் மற்றும் போலி பாஸ்போர்ட் எண்ணைப் பயன்படுத்தி துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டார் என்றும் மருத்துவரால் அவர்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் மருத்துவமனையின் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (ICU) அனுமதிக்கப்பட்டார். அங்கு அவர் (மே 11 அன்று) இறந்தார். அவரது உடல் சோன்புரி மாகாணத்தில் உள்ள சி ரச்சா கல்லறையில் போலி பெயரில் அடக்கம் செய்யப்பட்டது.

செப்டம்பர் 2 அன்று, பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்பத்தினர் டிஎன்ஏ பரிசோதனை செய்து, உடலை தகனம் செய்வதற்கும், பாதிக்கப்பட்டவரின் சாம்பலை ஈப்போவிற்கு கொண்டு வருவதற்கும் இறப்புச் சான்றிதழைப் பெறுவதற்கு முன்பு, சுமார் RM40,000 மருத்துவமனை கட்டணத்தைச் செலுத்த நிதி திரட்ட வேண்டியிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here