ஜோகூரில் போக்குவரத்து குற்றத் தடுப்பு நடவடிக்கையின் போது 50 சம்மன்கள் விதிப்பு

ஜோகூர் பாரு, செப்டம்பர் 16 :

காவல்துறை மற்றும் மாநில சுற்றுச்சூழல் துறையினர் அமைந்து மேற்கொண்ட சிறப்பு நடவடிக்கையின் போது 66 சம்மன்கள் விதிக்கப்பட்டுள்ளன.

நேற்று வியாழன் (செப். 15) இரவு 10.30 மணி முதல் வெள்ளிக்கிழமை (செப். 16) அதிகாலை 3 மணிவரை வரை ஜோகூர் பாருவைச் சுற்றி நடந்த இந்த நடவடிக்கையின் போது, மொத்தம் 25 நபர்கள் மற்றும் 21 வாகனங்கள் சோதனை செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD துணை ஆணையர் ரவூப் சிலாமாட் தெரிவித்தார்.

“உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் வாகனங்களின் கட்டமைப்பை மாற்றியமைத்தல் போன்ற பல்வேறு போக்குவரத்து குற்றங்களுக்காக மொத்தம் 50 போக்குவரத்து சம்மன்கள் இந்த நடவடிக்கையின் போது வழங்கப்பட்டன.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 64ன் கீழ் மொத்தம் 21 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன, அவற்றின் உரிமையாளர்கள் விதிமுறைகளை கடைபிடிப்பதை உறுதிசெய்யவும், ஒலி மாசுபாட்டால் பொதுமக்களுக்கு இடையூறு விளைவிக்காமல் இருப்பதை உறுதி செய்யவும் வேண்டும் என்றார்.

“இளைஞர்கள் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களில் அதிக சத்தமுள்ள எக்ஸாஸ்ட் சிஸ்டத்தை வைத்திருப்பது ஒரு ட்ரெண்டாக உள்ளது, ஏனெனில் அது அழகாக இருக்கிறது மற்றும் வாகனத்தின் வேகத்தையும் அதிகரிக்கக்கூடும் என்று அவர்கள் நம்புகிறார்கள்.

ஆனால் “சாலைச் சட்டம் மற்றும் வாகன மாற்றத்திற்கான விதிமுறைகளை கடைபிடிக்குமாறு பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here