இளம் நடிகையின் தந்தை மீண்டும் கைது

 வடக்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறையால் கைது செய்யப்பட்ட இளம் நடிகையின் உயிரியல் தந்தை, நடிகையின் தாயை மிரட்டி தாக்கிய வழக்கு விசாரணைக்காக பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு (IPD) பரிந்துரைக்கப்பட்டார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவைச் சேர்ந்த அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் அடங்கிய குழுவினால் இன்று பிற்பகல் 4.10 மணியளவில் வடக்கு கிள்ளான் IPD வளாகத்தில் 43 வயதான அந்த நபரை கைது செய்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறையின் துணைத் தலைவர் கு மஷாரிமான் கு மஹ்மூத் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபரின் கைது அவரது முன்னாள் மனைவியின் போலீஸ் புகாரினை விசாரிக்க உதவும். நாங்கள் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323/506 இன் படி விசாரணை ஆவணங்களைத் திறக்கிறோம், இது காயம் மற்றும் குற்றவியல் அச்சுறுத்தல்களை ஏற்படுத்தும் குற்றமாகும்.

சந்தேக நபர் நாளை இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டு விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார்  என்று இன்று தொடர்பு கொண்ட போது அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட 15 வயது சிறுமிக்கு எதிரான பாலியல் வன்கொடுமை மற்றும் துன்புறுத்தல் வழக்கை விசாரிக்க உதவுவதற்காக வடக்கு கிள்ளான் காவல்துறையால் அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக ஹரியான் மெட்ரோ நேற்று தெரிவித்தது.

செப்டம்பர் 12 அன்று, ஹரியான் மெட்ரோ 2014 ஆம் ஆண்டில் கோட் ஹேங்கரால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறி பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரைத் தொடர்ந்து டீனேஜ் நடிகையின் உயிரியல் தந்தை IPD ஷா ஆலமுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டதாக அறிவித்தது.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமது இக்பால் இப்ராஹிம், பாதிக்கப்பட்ட பெண் செப்டம்பர் 8ஆம் தேதி அறிக்கை அளித்ததாகக் கூறினார். முன்னதாக, சந்தேகநபர் தனது மகனுக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்ததாகக் கூறி செப்டம்பர் 6 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டதாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

சந்தேக நபர் கெடாவில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் கைது செய்யப்பட்டார் மேலும் சந்தேக நபரின் கைத்தொலைபேசியையும் கைப்பற்றிய போலீசார் அதனை அரச மலேசிய காவல்துறையின் தடயவியல் துறைக்கு (PDRM) ஆய்வுக்காக அனுப்பி வைத்துள்ளனர்.

சமீபத்தில், நடிகை யூடியூப் தளத்தில் ஒரு நேர்காணல் மூலம், தன்னை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்தியதாகக் கூறப்படும் மற்றும் தனது தாயையும் மோசமாக நடத்திய தந்தையின் மோசமான அணுகுமுறையை வெளிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here