விபத்து நடந்ததை பார்த்த சாட்சிகளை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

சுபாங் ஜெயா: ஜாலான் தாமான் தாசிக் ப்ரிமாவில் புக்கிட் பூச்சோங்கை நோக்கி மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிச் சென்றவர் விபத்தில் சிக்கியதை கண்ட  பொதுமக்கள் அல்லது சாட்சிகளிடம் காவல்துறை உதவி கேட்கிறது.

சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் வான் அஸ்லான் வான் மம்மத் கூறுகையில், கடந்த புதன்கிழமை இரவு 11 மணியளவில் யமஹா 135எல்சி மோட்டார் சைக்கிள் மோதிய சாலை விபத்து குறித்து சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) புலனாய்வு மற்றும் போக்குவரத்து அமலாக்கப் பிரிவு காவல்துறை அறிக்கையைப் பெற்றுள்ளது.

அவரது கூற்றுப்படி, முதற்கட்ட விசாரணையில், ஜாலான் தாமான் தாசேக் ப்ரிமாவில் புக்கிட் புச்சோங்கை நோக்கி விபத்து ஏற்பட்டது, அங்கு மோட்டார் சைக்கிளில் சென்ற 20 வயது இளைஞன் காரைத் தவிர்க்க முயன்றபோது கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள  டிவைடரில் மோதியது.

பாதிக்கப்பட்டவர் கடந்த வியாழன் அன்று மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. இதுகுறித்து அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “இறப்புக்கான காரணம் மற்றும் காரணத்தை கண்டறிய விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

வான் அஸ்லான் கூறுகையில், சம்பவத்தை பார்த்த அல்லது சம்பவ இடத்தில் இருந்தவர்கள், தயவுசெய்து அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வரவும் அல்லது விசாரணைக்கு உதவ போக்குவரத்து புலனாய்வு அதிகாரி, இன்ஸ்பெக்டர் கே ரத்னகிறிஸ்டினாவனியை 017-9074893 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here