செப்டம்பர் 20, அன்று இரவு 11 மணிக்கு உட்லண்ட்ஸ் சோதனைச் சாவடியில் மோட்டார் சைக்கிள்கள் புறப்பட அனுமதிக்கப்பட மாட்டாது

சிங்கப்பூர் குடிவரவு மற்றும் சோதனைச் சாவடிகள் ஆணையம் (ICA) செப்டம்பர் 20, இரவு 11.00 மணி முதல் உட்லண்ட்ஸ் சோதனைச் சாவடியில் மோட்டார் சைக்கிள்களுக்கான புறப்பாடு குடியேற்ற அனுமதியை நடத்தப்போவதில்லை என்று தெரிவித்துள்ளது.

ஜோகூரில் உள்ள பங்கூனான் சுல்தான் இஸ்கந்தர் (BSI) சுங்கம், குடிநுழைவு மற்றும் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வளாகத்தில் (CIQ) அனைத்து வருகை மோட்டார் சைக்கிள் மண்டலங்களும் செப்டம்பர் 20 அன்று இரவு 11.59 மணி முதல் செப்டம்பர் 21, அதிகாலை 4.00 மணி வரை சிக்னேஜ் மாற்றும் பணிகளால் மூடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து இது கூறுகிறது.

சிங்கப்பூர் புறப்படத் திட்டமிடும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் துவாஸ் சோதனைச் சாவடியைப் பயன்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று ICA கூறியது, மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் அதன் Facebook பக்கத்தைப் பின்தொடரலாம்.

முன்னதாக, BSI குடியேற்ற அலுவலகம் ஜோகூர் பாரு மாவட்ட பொதுப்பணித் துறையானது, A, B மற்றும் C மண்டலங்களில் உள்ள அனைத்து மோட்டார் சைக்கிள் பாதைகளிலும் மின்னணுப் பலகைகள் உள்ளிட்ட புதிய அடையாளங்களை மாற்றுதல் மற்றும் சேர்ப்பதாக அறிவித்தது.

சொல்லப்பட்ட நாட்கள் மற்றும் நேரத்தில் பாதைகள் மூடப்படும். மாற்று வழி சுல்தான் அபு பக்கர் வளாகம் வழியாக உள்ளது என்று BSI குடிவரவு அலுவலகம் அதன் அதிகாரப்பூர்வ பேஸ்புக் கணக்கில் செப்டம்பர் 14 அன்று தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here