கெந்திங் ஹைலண்ட்ஸில் குழந்தையை கடத்த முயற்சித்தது குறித்து போலீசார் விசாரணை

கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் நேற்று இரண்டு பெண்கள் குழந்தையை கடத்த முயன்றதாகக் கூறப்படும் வீடியோ கிளிப் வைரலானது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். 80 வினாடிகள் கொண்ட இந்த வீடியோ டிக்டோக்கில் பதிவேற்றப்பட்டு பேஸ்புக்கில் பகிரப்பட்டது.

கிளிப்பில், ஒரு நபர் தனது ஊழியர்களின் மகன் தீம் பார்க்கில் இருந்தபோது இரண்டு பெண்களால் கடத்தப்பட்டதாகக் கூறுவதைக் கேட்கிறார். டிக்டாக் கணக்கின் உரிமையாளரை போலீசார் தங்கள் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக கண்காணித்து வருவதாக பெந்தோங் காவல்துறைத் தலைவர் சைஹாம் கஹர் தெரிவித்தார்.

இதுவரை, சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு எந்த அறிக்கையும் கிடைக்கவில்லை. ஆனால் கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸின் பாதுகாப்பு அதிகாரிகள் நேற்று வீடியோ குறித்த அறிக்கையை தாக்கல் செய்தனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இவ்விவகாரம் குறித்து ஊகங்கள் வேண்டாம் என்றும், போலீசார் விசாரணை நடத்த அனுமதிக்க வேண்டும் என்றும் அவர் பொதுமக்களிடம் கேட்டுக்கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here