18 வயது இளைஞரின் அஜாக்கிரத்தை; 1 வயது பேரன் உயிர் பிழைக்க 63 வயது தாத்தா உயிரிழந்த சோகம்

சுங்கை பட்டாணி. ஜாலான் சீடம் கிரியில், மூன்று வாகனங்கள் மோதி விபத்துக்குள்ளானதில், முதியவர் ஒருவர் இறந்தார். அவரது ஒரு வயது பேரன் மடியில் கிடந்தார். நேற்று மாலை 5.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் 63 வயதுடைய நபர் தலையில் பலத்த காயங்களுக்குள்ளான நிலையில் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளதுடன், பேரக் குழந்தை நெற்றியில் காயமடைந்துள்ளது.

கோல மூடா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ஜைதி சே ஹசான் கூறுகையில் சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது பேரனைப் பிடித்துக் கொண்டு, அவரது மகள் ஓட்டிச் சென்ற புரோட்டான் சாகா காரின் முன் இருக்கையில் இருந்துள்ளார். அவரது கூற்றுப்படி, விசாரணையில் நான்கு பேர் கொண்ட குடும்பம் ஒரு டொயோட்டா கொரோலா கார், ஒரு லோரி மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் ஆகிய மூன்று வாகனங்களுடன் பயணித்த கார் சம்பந்தப்பட்ட விபத்து கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

மேலும் விசாரணையில், டொயோட்டா கரோலாவின் ஓட்டுனர், மெக்கானிக்காக பணிபுரியும் 18 வயது ஆடவர், சுங்கை பட்டாணி திசையில் இருந்து சீடம் கிரி நோக்கி வந்ததாகவும், விபத்துக்குள்ளான மூன்று வாகனங்கள் எதிர் திசையில் இருந்து வந்ததாகவும் கண்டறியப்பட்டது. மெக்கானிக் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்து மற்ற மூன்று வாகனங்களைத் தாக்கும் முன் மெக்கானிக் வேகமாக ஓட்டியது சோதனையில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

மெக்கானிக்கால் ஓட்டப்பட்ட டொயோட்டா கரோலா முதலில் லோரியின் வலதுபுறத்தில் மோதியது, அதற்கு முன் நான்கு பேரை ஏற்றி வந்த புரோட்டான் சாகா மீது மோதியது. அதே நேரத்தில் தவிர்க்க நேரம் இல்லாத மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் கீழே விழுந்தார்.

விதிமீறலின் விளைவாக, புரோட்டான் சாகாவின் பின் இருக்கையில் இருந்த ஆண் பயணி இறந்தார். அதே நேரத்தில் குழந்தை உட்பட மற்ற மூவருக்கு காயங்கள் மட்டுமே ஏற்பட்டன. டொயோட்டா கொரோலாவின் சாரதிக்கு இடுப்பு மற்றும் வலது முழங்காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்தவரின் வலது காலில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

மேலும் விசாரணை மற்றும் சோதனையில் சம்பந்தப்பட்ட டொயோட்டா கொரோலாவை ஓட்டும் மெக்கானிக்கிடம் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை என்பது கண்டறியப்பட்டதாக ஜைடி கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், மெக்கானிக்கின் கவனக்குறைவால், அதிவேகமாக வாகனம் ஓட்டி வந்ததால், அவரது வாகனம் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்தது. இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here