சிறுவனின் விளையாட்டு வினையானது

கோட்டா கினபாலு: தவாவ் மாவட்டத்தில் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 21) தீப்பெட்டியுடன் விளையாடிய சிறுவன், காகிதத் துண்டுகளைத் தீயில் எரித்ததால், இரண்டு வீடுகள் தீப்பிடித்து எரிந்ததாக நம்பப்படுகிறது. எழுதும் போது அவரது வயது வெளியிடப்படாத சிறுவன், அவர் இருந்த அறையில் ஒரு மர அலமாரியின் கீழ் எரியும் காகித துண்டுகளை வைத்திருந்ததாக சம்பவ இடத்தில் தீயணைப்பு வீரர்களுக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.

பின்னர் அலமாரியில் தீப்பிடித்து, காலை 9 மணியளவில் லோரோங் ஹாஜி சுண்டு, பத்து 2, ஜாலான் அபாஸில் வீட்டின் மற்ற பகுதிகளுக்கும் தீ பரவியது. அலமாரி மற்றும் அறையில் இருந்து தீப்பிழம்புகள் வருவதைக் கண்ட குழந்தையின் மூத்த சகோதரர் உடனடியாக மற்றவர்களை எச்சரித்தார், பின்னர் அவர்கள் அதிகாரிகளை அழைத்தனர்.

தவாவ் தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் ஜூலியஸ் ஜான் ஸ்டீபன் கூறுகையில், தங்களுக்கு காலை 9.37 மணிக்கு அழைப்பு வந்தது. தீயணைப்பு வீரர்கள் வந்து பார்த்தபோது, ​​ஏற்கனவே வீடு முழுவதும் தீ பரவியிருந்ததாகவும், பக்கத்து வீடு முழுவதும் பரவியிருந்ததாகவும் அவர் கூறினார். இந்த தீ விபத்தில் 6 வீடுகள் சேதமடைந்ததாகவும், இரண்டு வீடுகள் முற்றிலும் எரிந்து நாசமானதாகவும் ஜூலியஸ் கூறினார்.

காலை 9.57 மணிக்கு தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்ததாகவும், சம்பவ இடத்தில் வேறு எந்த அபாயகரமான கூறுகளும் இல்லை என்பதை தீயணைப்பு வீரர்கள் உறுதி செய்ததையடுத்து 11.10 மணிக்கு நடவடிக்கைகள் நிறுத்தப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். இந்த தீ விபத்தில் எவருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார், தீ விபத்துக்கான காரணம் விசாரணையில் உள்ளது. மேலும் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here